Tremayne

chả có vao được chán mấy ông viêt cộng này ghê..tư tưởng và cách làm đều khốn

supermanu cách này vẫn không up được ảnh bác nào giúp em với khi nào muốn up ảnh thì bạn cứ mỏ phần mềm Ultrasurf lên ui up.up xong tắt Ultrasurf đi là ok!!!

tieuquy_h1k

các bạn có thể dùng DNS jumper, download tại đây:
hay tại đây:

Sau khi tải về, chạy nó và chuyển sang DNS của Google là 8.8.8.8 và 8.8.8.4. (đơn giản lắm!!!)
Ưu điểm: Chỉ cần làm một lần và lần sau có thể truy cập FB bình thường!

haru_moon

phong215pro Viettel dcom vừa không còn chặn từ cuối năm 2011 roài mà Hì. Mấy bọn nhà mạng này Thực ra lúc chặn lúc không đó bạn ak! nó bảo không chặn là để lấy le thôi. có lúc vẫn chặn BT, kể cả 3G Vina, Mobi... cho đến FPT, VNPT...

hoangyen_cute90

mình cũg thử mấy cách các bạn post trong topic này đều không vào được

chán nhỉ ultra chậm lắm

mr_huych0u

jinger07vn mình cũg thử mấy cách các bạn post trong topic này đều không vào được

chán nhỉ ultra chậm lắm Chắc chưa bợn?

Có 1 cách đơn giản là vào theo địa chỉ này:
(ko phải face lừa đảo đâu nhé, yên tâm 100%)

Michele

jinger07vn mình cũg thử mấy cách các bạn post trong topic này đều không vào được

chán nhỉ ultra chậm lắm tui cũng thử đem file host ra dektop sửa.rồi lại cho nó vào thư mục cũ.vẫn khôg vào được face.tình hình là dùng ultra sáng vào được 2 lần.từ đó cũng không được nữa

tyt_leng

longvudj19821989 chỉ các bạn nhé,làm như vậy thấy phiền mà lúc vào được lúc không, các bạn dùng duyệt web opera 16... thì ok,đã vậy chạy nhanh không thua firefox,ie hay cái khác.k chứ Ở đâu ra opera 16 vậy , bản final mới nhất là 11.6 mà, chế hả?????

ninhadidas

có khi lại phải quay về sử dụng điện thoại như trước thôi

---------- Bài thêm lúc 15:21 ---------- Bài trước là lúc 15:20 ----------

sáng nay đi học định trưa về up ít ảnh lên face.vậy mà...

chimcucku7

phamhuuhuy21 cái này ăn mạng kinh khủng.dùng nó mà duyệt web thôi cũng vất vả.mình cũng dùng nó.nhưng ngán rồi,vào face là xem như khỏi nghe nhạc xem phim.thử cách đổi host mà chưa được không phải ăn mạng mà nó dùng ip nước ngoài thì tất nhiên vào trang nhạc việt nam chậm là phải. Bạn mún vừa nghe nhạc vừa face thì để google chrome vào face còn firefox thì không dùng proxy nữa là nó dùng ip thật nghe nhạc như bình thường. Có điều bật 2 trình duyệt thôi

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác