tieuyen19

Hạn chế rồi bỏ hạn chế chứ có cái quỷ gì tưởng đâu có mẹo gì tăng lên tới đó rồi ổn định, đầu năm xàm ghê luôn

Jader

WhyDeath Ghê nhỉ mình dow cao nhất 1 lần giật lên 700kb/s được tí rồi xuống thôi max 350kb/s thôi không loại trừ khả năng chủ thớt chụp lúc nó giật lên cao đó chứ, cứ đều đều vậy thì mới đáng nói chứ một thời (gian) điểm như vậy thì nói làm gì, mấy lần khi nhấn down load với idm mà mình chưa nhấn start thì nó vẫn âm thầm load về, đợi một tí bấm start thì tốc độ cao ngất ngưỡng tí nữa thì lại về như củ thui/haixxxx

Ossie

ơ ơ.em nói tất cả người đừng có phang em nha

thực ra là bật speed limter rồi tắt đi là nó lên như thế đó nhưng chỉ được một giây thôi

còn mạng nhà em là mạng 150k/tháng là thật 100%.tuy là mạng cùi nhưng down thì khỏi nói kéo MF, dùng acc fshare thường

kéo lúc nào cũng 500-600kb.

dùng acc vip kéo 4share dùng idm hay không chả có tác dụng mấy

so sánh coi

VNPT đang khuyến mãi mottj tháng 20k.trung bình cứ một tháng có 140k tiền mạng mà dùng sướng ghê

odin_lionhart

eo~, mạng công ty mình cũng zay ah', chỉ có link đầu thì được ~ 1.2MB/S còn mấy link # thì có ~30kb/s ah

trường mình không biết sài mạng gì mà ngồi trên down toan 4,5mb _ _!( đấy là mình trốn cô 1 mình máy mình down)

lamthithanhdiem

ngoichocodon cái này thường thôi. IDM của mình mạng Dcom mà còn được 2mb/s nũa là bạn có chém anh em quá, 2Mb/s thì cũng = 250kB/s chứ mấy, có gì đâu, tính như bạn thì máy mình dcom là 800kB/s= 6,4Mb/s đấy

Boyd

ảo thuật đánh lừa thị giác

bấm vào link tải nhưng chưa bấm start dowload

đợi 1 tí bấm nó bị dồn

thejedi203

Đệch thế mà cứ tưởng cha này có cách gì ... Thì ra là đốt pháo ngày tết =]]

a3_hq

Từ ngày mấy trang download đóng cửa gói 150 của mình cũng có lúc được 400k/s

dinh_tin

theo ken nghĩ bạn dùng mạng không phải la vnpt gói 150k . theo ken thôi nhé chứ nếu không phải thì bạn chỉ dẫn đi

hoangluan1966

MF giờ down bằng VNPT chậm lắm ! chắc dồn dame đây mà ! cò cái hình cở chrome thì ở host VN thì như thế có gì lạ đâu !

mạng VNPT giáo dục cũng chơi được như vậy mà !

---------- Bài thêm lúc 13:49 ---------- Bài trước là lúc 13:48 ----------

mà ở box ghost có người share acc vip ở 4share rồi mà !

oneman_onesmile

Nhưng quan trọng đây là gói 150k/tháng ngoichocodon cái này thường thôi. IDM của mình mạng Dcom mà còn được 2mb/s nũa là

kydu_ang3ls

MF giờ down bằng VNPT chậm lắm ! chắc dồn dame đây mà ! cò cái hình cở chrome thì ở host VN thì như thế có gì lạ đâu !

mạng VNPT giáo dục cũng chơi được như vậy mà !

---------- Bài thêm lúc 13:49 ---------- Bài trước là lúc 13:48 ----------

mà ở box ghost có người share acc vip ở 4share rồi mà !

video đây

oi_tinhyeu117

Dồn dame thì chỉ "lừa" được IDM thôi.

Vấn đề MegaBasic 150k mà tốc độ ổn định 500-600KB/s cơ mà.

Đáng nể đấy chứ

Em đang dùng Mega Easy 270k mà max có 450KB/s (đo bằng cfosspeed nhé)

Bác có "cao kế" gì thì chỉ giùm tất cả người đi

Các chủ đề có liên quan khác