caubevosong2

Bữa nay nạp tiền cho acc nên sẻ chia anh em nào KẾT down phim như mình, ai có nhu cầu thì log vào down nha. Năm mới thì đừng nên đổi pass, ai không dùng thì để người có nhu cầu. Còn nếu bị đổi thì Phần mềm trong thớt này em thấy sẽ reset liền. Chúc các bạn năm mới vui vẻ. thấy hữu ích thì thanks em một phát.

Acc williamtruongvtv

Pass 123456789

Rylan

hehe. acc mới nạp lun chưa, thật là có nhiều người tốt quá, mới nạp là share cho AE xài lun

ellavip2000

dạ 100GB cho thoải mái để các bạn download ngày xuân nha. cùng cảnh mê download nên em hiểu tậm trạng mà

tammao1994

williamtruongvtv dạ 100GB cho thoải mái để các bạn download ngày xuân nha. cùng cảnh mê download nên em hiểu tậm trạng mà bác không biết thật hay là nói chơi z, cái 100GB là dung lượng lưu trữ đó. không phải là dung lượng được tải về trong 1 ngày đâu. ngày nào 1 acc cũng chỉ tải được có 100GB là max rùi. để xuống 10GB đi cho acc xài được lâu. nếu dùng để lưu trữ nhiều mới tăng lên 100GB chứ . Haiz!

chắc em nhầm lẫn đây, chỉnh lại đã

---------- Bài thêm lúc 11:50 ---------- Bài trước là lúc 11:49 ----------

ô, ai chỉnh lại rồi kìa. Thank nha

nếu có người tốt biết chia sẽ cùng ae thì ae đừng có ai mà dog mà đi đổi pass ah chĩ có những thàng dog mới đổi pass thôi chứ người ai cũng có ăn học thì không ai dại đổi pass để bị rũa

williamtruongvtv chắc em nhầm lẫn đây, chỉnh lại đã

---------- Bài thêm lúc 11:50 ---------- Bài trước là lúc 11:49 ----------

ô, ai chỉnh lại rồi kìa. Thank nha share thế chả chết chả ai cho không ai cái gì

hotgay_boy90

Đề nghị các bạn sử dụng nên ý thức,người ta có lòng thì mình cũng nên cư xử 1 cách biết ơn

Chủ topic nếu được nên share dạng cookies,sẽ an toàn hơn ^^

Thx nhé

Các chủ đề có liên quan khác