Hang_JJ

các thành viên trong vnz chắc không còn lạ j vs hackthis.co.uk đâu nhỉ. tuy e biết cái này có lâu rùi nhưng e mới vào nghề nên monh được chỉ giáo. tình hình là thế này các bạn ạ. e vừa hoàn thành hackthis phần main, tới phần basic + lv x thì bó tay hk biết làm như thế nào. bác nào vừa wa được cái này thì please chỉ cho e cái phương pháp làm ntn được hk ạ.

crazydeath_137

djsmema các thành viên trong vnz chắc không còn lạ j vs hackthis.co.uk đâu nhỉ. tuy e biết cái này có lâu rùi nhưng e mới vào nghề nên monh được chỉ giáo. tình hình là thế này các bạn ạ. e vừa hoàn thành hackthis phần main, tới phần basic + lv x thì bó tay hk biết làm như thế nào. bác nào vừa wa được cái này thì please chỉ cho e cái phương pháp làm ntn được hk ạ. BL2:

Dùng "audacity" đảo ngược file b2.mp3 lại.

Dùng "wavosaur" chỉnh pitch shift: 24 và thêm một đoạn trống không có âm thanh phía sau và phía trước.

Mở file sau khi hiệu chỉnh cho phát chế độ lập rồi dùng google dịch thu lại.

Vậy là "Correct: Level complete"

học thì cứ học

nhưng đừng text bậy mà xé lịch

-----------

trong lãnh thỗ VN ,tất cả đường truyền đều bị nhà mạng ghi lại tất cả hoat dong thong qua ip

Twiford

kita1088 BL2:

Dùng "audacity" đảo ngược file b2.mp3 lại.

Dùng "wavosaur" chỉnh pitch shift: 24 và thêm một đoạn trống không có âm thanh phía sau và phía trước.

Mở file sau khi hiệu chỉnh cho phát chế độ lập rồi dùng google dịch thu lại.

Vậy là "Correct: Level complete" ý e là kái level x cuối cùng của basic á. chư lv 1-4 e vừa finish hết rùi bác ạ

---------- Bài thêm lúc 19:27 ---------- Bài trước là lúc 19:25 ----------

clickeveryday học thì cứ học

nhưng đừng text bậy mà xé lịch

-----------

trong lãnh thỗ VN ,tất cả đường truyền đều bị nhà mạng ghi lại tất cả hoat dong thong qua ip cám ưn bác vừa nhắc nhở

rainbow_sunny

"djsmema"

BLX +1

Dùng add on develop của trình duyệt (fire bug... ) => disable màu nền thì hiện code lên!

Bác chỉ giúp BL4 nhé!

Tui tìm không thấy! hổn độn quá!!!

"djsmema"

Có lẽ bác vừa nhầm!

Tui vừa dùng temper data để giải quyết BL3!

Còn BL4 có cái hình. Tui đổi *.jpg => *.txt và tìm mà không thấy pass!

Mình thấy cái tên "james"

Bác giúp tui cái BL4 với!

Các chủ đề có liên quan khác