top_clover

Cách gở bỏ thành công 100% Direct X 10 (Win XP)- Máy nào cũng làm được !!! (không bị restart)

tranchungql52 mình download directx_mar2009_redist về nhưng không có key. bạn nào có cho mình xin với. thanks trước nhé! hjhj cần gì key bạn

ixora1014

Cách gở bỏ thành công 100% Direct X 10 (Win XP)- Máy nào cũng làm được !!! (không bị restart)

sao mình cài vào I386 nó lại kêu thiếu DRIVER CAB nhỉ???? Giúp mình với

nguyenthaitan87

mình cũng bị báo lỗi thieu driver cab. down driver cab ở đó. mình down ở đây không dc bạn ah, chỉ mình cách khắc phục với.

Ở bước 6 các bạn vào Code: http://www.filehippo.com/download_directx/168/ bản 33.49MB cũ nhất đó .

Sau đó tiếp tục bước 7 là ok . Mình test rồi

Mà đang Directx 10 xịn tự nhiên quay lại 9.0c chi vậy ???? Khó hiểu , mình test chơi thôi chứ mình xài directx 10 .

Mr_Vovi

cái driver.cab là sao đây?

Máy mình không có ai có up lên MF share mình vs

Mình đag càn rất gấp !!!

Seamus

ai cần driver.cab thì đây

961475

Re: Cách gở bỏ thành công 100% Direct X 10 (Win XP)- Máy nào cũn

ai bi loi nhu EARLY thi di mua di windows xp la ok

vietloc

Re: Cách gở bỏ thành công 100% Direct X 10 (Win XP)- Máy nào cũn

ai có driver.cab không cho e với!

NeniuQP

Re: Cách gở bỏ thành công 100% Direct X 10 (Win XP)- Máy nào cũng làm được !!! (không bị restart)

cái link rắc rối quá,e tải mà nó cứ chạy kèm theo tùm lum ứng dụng là sao ?

tctuvan

Re: Cách gở bỏ thành công 100% Direct X 10 (Win XP)- Máy nào cũng làm được !!! (không bị restart)

Trích dẫn từ NeniuQP:
cái link rắc rối quá,e tải mà nó cứ chạy kèm theo tùm lum ứng dụng là sao ?

Tại Link DirectX Happy uninstall nó bị die, mình mới update lại link, bạn tải đi nhé

Các chủ đề có liên quan khác