Mình xem có đoạn trailer phim của hãng fox trỉnh sửa như sau

mọi người tìm giúp là sử dụng phần mềm gì để chỉnh sửa vậy nhỉ? tìm trên google mãi không được!

Garron

Phần mềm này có thể là phần mềm chuyên dụng hay hãng làm quảng cáo cho fox mới quảng cáo cho cái gì khác, mình chịu thôi nếu là phần mềm thì cái này quá ngon luôn --> Máy cấu hình phải thật cao

buivananh_xg

cái đó chắc chỉ có lập trình viên mới làm được chứ chúng ta thì cũng bó tay thôi

ruaiudh

Không phải lập trình viên gi đâu mình thấy một anh ở kinh tế quốc dân ( học khoa KẾ Hoạch) cũng làm được! chỉ tội giờ không liên lạc được với anh đó

Có một phần mềm như thế thật nhưng nó chỉ làm được phần giới thiệu thôi

Nó có thể làm được phần giới thiệu của tất cả các hãng phim nổi tiếng trên thế giới, chỉ cần thay text vào là có ngay clip, rất đơn giản.

Bạn xem ở đó nhé

thuydu1984

akunemedia Có một phần mềm như thế thật nhưng nó chỉ làm được phần giới thiệu thôi

Nó có thể làm được phần giới thiệu của tất cả các hãng phim nổi tiếng trên thế giới, chỉ cần thay text vào là có ngay clip, rất đơn giản.

Bạn xem ở đó nhé ồ rất Thank bạn nhá!

thanhnguyenkun

Mudocton Ak, thế ra kiểu như thế này hả : cũng gần như vậy nhưng mình cần cái như thế này cơ

---------- Bài thêm lúc 13:32 ---------- Bài trước là lúc 13:31 ----------

xem được mà bạn

saobangmuaha266

minh1974 cái này chắc dùng phần mêm 3D max thì phải bạn có thể nói cụ thể chút được không ! Tuy cũng biết kha khá về tin nhưng mình chưa dùng phần mềm này bao giờ cả?

adobe after effects làm tốt , down bộ project fox 20th century, edit là ok con dê, cũng k khó lắm đâu , trên các web có tut về chỉnh sửa AE Project down từ trên mạng, google để biết thêm bạn nhé, chúc vui

Các chủ đề có liên quan khác