angel_indream

chodep tui thấy Topic share acc của Einstein cũng hay mà ( chỉ share cho thành viên cấp rìu vàng trở lên mà được chọn acc mình KẾT )

đây chỉ là ý kiến riềng của tui bạn là riu vàng nên thic. với những bạn chưa dc tới cấp rìu vàng thì sao đây. . bạn xem tỷ lệ rìu vàng dc bao nhiêu

anhct84

chodep tui thấy Topic share acc của Einstein cũng hay mà ( chỉ share cho thành viên cấp rìu vàng trở lên mà được chọn acc mình KẾT )

đây chỉ là ý kiến riềng của tui Bác là rìu vàng mới nghĩ vậy , thữ nghĩ mấy bác rìu bạc hay búa đá xem

topic of mình tài khoản cả núi tha hồ mà xài , có giới hạn cấp bậc gì đâu , còn hay hơn của t-mod , sao không sick lên đí

billy6761

Sâu Lùn bạn là riu vàng nên thic. với những bạn chưa dc tới cấp rìu vàng thì sao đây. . bạn xem tỷ lệ rìu vàng dc bao nhiêu lúc trước mình cũng là búa gỗ như các bạn thôi, cố gắng đóng lũy cho diễn đàn là được mà

ai muốn lên nhanh thì qua box tâm sự của mod giotsuongbuon ấy ( nói chodep giới thiệu )

---------- Bài thêm lúc 22:45 ---------- Bài trước là lúc 22:44 ----------

mà đó chỉ là ý kiến cá nhân của mình thôi

anh_truong

Share acc qua mail mà bị ban nick, del topic.

Đúng là trò cười, nghĩ lên T-Mod là muốn làm gì thì làm sao.

Làm cái gì thì cũng phải có trước có sau, chưa gì vừa lộng quyền.

Làm mod là để cái diễn đàn này phát triển hơn, còn bạn, xl nói thẳng, được sinh hoạt ở V-Z này vừa là may mắn rồi đấy.

Đừng làm mấy cái trò này mà xấu mặt BQT V-Z.

Dowle

chodep lúc trước mình cũng là búa gỗ như các bạn thôi, cố gắng đóng lũy cho diễn đàn là được mà làm như ai cũng rảnh như bạn ý , nhìu bạn đi học cả ngày , về phải làm bài tập , vui chơi giải trí ... , lâu lâu mới vô forum để viết 1 bài , như mình nè , lập nick 2008 tới giờ lên dc rìu vàng đôi

---------- Bài thêm lúc 22:53 ---------- Bài trước là lúc 22:47 ----------

weattseat Share acc qua mail mà bị ban nick, del topic.

Đúng là trò cười, nghĩ lên T-Mod là muốn làm gì thì làm sao.

Làm cái gì thì cũng phải có trước có sau, chưa gì vừa lộng quyền.

Làm mod là để cái diễn đàn này phát triển hơn, còn bạn, xl nói thẳng, được sinh hoạt ở V-Z này vừa là may mắn rồi đấy.

Đừng làm mấy cái trò này mà xấu mặt BQT V-Z. Nói chung mod bây giờ chỉ-muốn-làm-mod-để-được-người-khác-nghe-theo chứ hông có gì khác , mod nói đúng là đúng , cấm cãi

namthanhhnt

chodep đúng đó, với lại bây giờ BQT vnz offline hết rồi (Chắc đi nghỉ mát )

Có muốn biết thế nào là 3 ngày lên rìu vàng không?

pinky_mup

chodep cho tui hỏi chút nhé, có phải topic bị del là của bác Hbinhlove2003 không k phải bạn àh. là 1 người yêu box f77 thôi

cayraumuong

chodep cho tui hỏi chút nhé, có phải topic bị del là của bác Hbinhlove2003 không Hình như ra đảo luôn rồi !!!

quaydau_labo

các đồng chí cứ bình tĩnh , đừng làm mất hòa khí

nói thế thôi đừng share gạch cho em nhé

Vinn

cho_ben Hình như ra đảo luôn rồi !!! chodep mình hiểu rồi, đúng là các bạn nói đúng sự thật 2 chú qua topic này xem nhé

Nói thẳng với bác Einstein08 nhé, mún cạnh tranh và GATO với anh mày à ??? không CÓ CỬA ĐÂU

hoavokhuyet7777

anhlv 2 chú qua topic này xem nhé

Nói thẳng với bác Einstein08 nhé, mún cạnh tranh và GATO với anh mày à ??? không CÓ CỬA ĐÂU Bác Bình đây à !!!

t1nhy3ul4gj91

không ý kiến vì sắp sang năm mới

nhưng vừa lướt đọc vài bài thì thấy......thối unmod...

Nicolas

Sắp sang năm mới rồi, các bạn bỏ qua đi

Làm người ai chả có lúc sai sót, thông cảm tí đi

Bỏ qua nào, năm mới zui zẻ

Các chủ đề có liên quan khác