quangchanhai

Các anh ơi cho e hỏi với máy tính của e cứ ấn minimize xuống là nó biến mất tiêu luôn muốn bật lên thì phải ấn alt + tab khó chịu quá . các anh giải quyết giùm e với tks các a trước

---------- Bài thêm lúc 20:26 ---------- Bài trước là lúc 20:13 ----------

không ai giúp em à huhuhu

---------- Bài thêm lúc 20:40 ---------- Bài trước là lúc 20:26 ----------

chán thế ngày tết hỏi cái gì cũng khó

có hình gì đâu bạn . cứ ấn hạ xuống thì dưới thanh taskbar không có cái đó ngoại trừ Window media player

Cái lỗi này bắt gặp ở windows 7 đúng không bạn? Theo mình cái lỗi này bạn vào phần Folder Options sửa đi nhé.Nếu không được thì bạn ghost lại máy về windows XP mà sử dụng.Mình gặp cái lỗi này rồi.Chúc thành công!!

Baothghalach

haiduongit.net Cái lỗi này bắt gặp ở windows 7 đúng không bạn? Theo mình cái lỗi này bạn vào phần Folder Options sửa đi nhé.Nếu không được thì bạn ghost lại máy về windows XP mà sử dụng.Mình gặp cái lỗi này rồi.Chúc thành công!! có lỗi nhỏ này thì sao phải ghost về XP. Cứcoi nhưbệnh nan y của windows 7 vậy

---------- Bài thêm lúc 22:29 ---------- Bài trước là lúc 22:28 ----------

breckdance Các anh ơi cho e hỏi với máy tính của e cứ ấn minimize xuống là nó biến mất tiêu luôn muốn bật lên thì phải ấn alt + tab khó chịu quá . các anh giải quyết giùm e với tks các a trước

---------- Bài thêm lúc 20:26 ---------- Bài trước là lúc 20:13 ----------

không ai giúp em à huhuhu

---------- Bài thêm lúc 20:40 ---------- Bài trước là lúc 20:26 ----------

chán thế ngày tết hỏi cái gì cũng khó Cửa sổ phần mềm nào cũng bị thế hay chỉ 1 vài th cá biệt hả bạn

khongvanlam có lỗi nhỏ này thì sao phải ghost về XP. Cứcoi nhưbệnh nan y của windows 7 vậy

---------- Bài thêm lúc 22:29 ---------- Bài trước là lúc 22:28 ----------

Cửa sổ phần mềm nào cũng bị thế hay chỉ 1 vài th cá biệt hả bạn tất cả đều bị trừ window media player là không bị

---------- Bài thêm lúc 23:16 ---------- Bài trước là lúc 23:15 ----------

Sâu Lùn khởi động lại có bị k bạn khởi động lại vẫn bị .

---------- Bài thêm lúc 23:17 ---------- Bài trước là lúc 23:16 ----------

haiduongit.net Cái lỗi này bắt gặp ở windows 7 đúng không bạn? Theo mình cái lỗi này bạn vào phần Folder Options sửa đi nhé.Nếu không được thì bạn ghost lại máy về windows XP mà sử dụng.Mình gặp cái lỗi này rồi.Chúc thành công!! mình dùng windows xp mà . vào folder options thì chỉnh thế nào bạn ơi . mình gà

hongduc_1990

khongvanlam mình cũng thấy có lí đấy có taskbar chứ . tất cả tất cả thứ đều bt có mỗi cái là ấn minimize thì nó biến mất toàn phải dùng alt + tab thôi

khổ thế đấy

Các chủ đề có liên quan khác