Atleigh

CHÀO MỪNG NĂM 2012 - NHẬN LEECH LINK CHO TẤT CẢ

THÀNH VIÊN VNZ

Nhân dịp sắp đến năm mới 2012, Herostrong thấy anh em có nhu cầu download nhiều nhưng có một số lớn anh em lại không có acc VIP để download, và hiện nay có một số host rất khó download và rất ít được chia sẽ acc VIP trên forum, chính vì vậy Herostrong lập topic này với mục đích chính là sẽ nhận download và re-upload cho anh em nào không có điều kiện.

Anh em nào cảm giác có thể tham gia và giúp đỡ Herostrong thành lập team leech và re-upload các host cho anh em thì tham gia nhé.

Trước mắt là thế. Mình sẽ xây dựng nội quy cho topic sau. hy vọng anh em sẽ ủng hộ.

P.s: Một điều lưu ý với toàn thể anh em vnz là mình chỉ nhận download và re-upload các host chứa link sạch ( nghĩa là link không chứa virus và nội dung xxx ) nếu như herostrong phát hiện bất cứ link nào có chứa nội dung như trên thì sẽ bị band nick mãi mãi.

traicodon_bb

re up sang filesonic giùm mình nha

blackduck mở hàng cái nào
Link up.4share cho bạn đây:

kjbum_hat

viros giúp mình với nhé ^^
Link này download trực tiếp mà bạn. Bạn có thể thêm đuôi ipsw vào idm để idm tự bắt link download nhé.

@hayhaylonton: Hiện nay chỉ có một mình nên bạn đưa nhiều link như thế thì chịu, khả năng mình chỉ leech được một hai link thôi, vì không có nhiều thời (gian) gian, mong bạn thông cảm.

fuckof

herostrong Link này download trực tiếp mà bạn. Bạn có thể thêm đuôi ipsw vào idm để idm tự bắt link download nhé.

@hayhaylonton: Hiện nay chỉ có một mình nên bạn đưa nhiều link như thế thì chịu, khả năng mình chỉ leech được một hai link thôi, vì không có nhiều thời (gian) gian, mong bạn thông cảm. Thank bác vì hôm bữa leech cho mình 1 đống link !!!

cắn răng down ở mấy cái host trời đánh là chủ yếu XXX thôi chứ giờ lại không nhận get link xxx thật là làm khổ anh em quá mà

trang_vit

hayhaylonton re up sang filesonic giùm mình nha

Shiri_Huang

leech link để làm gì vậy chủ thớt khác getlink ở chỗ nào vây?

có tăng tốc độ download lên ko?

thanks

hieudaica2391 leech link để làm gì vậy chủ thớt khác getlink ở chỗ nào vây?

có tăng tốc độ download lên ko?

thanks khác nhau mà

vd bạn có game hay phim ỡ Filesonic nhưng mún nó về 4share.vn thì post link vào đây

mấy bác re-up lại lên 4share

Achazyahu

nevercry1 khác nhau mà

vd bạn có game hay phim ỡ Filesonic nhưng mún nó về 4share.vn thì post link vào đây

mấy bác re-up lại lên 4share vậy là mình muốn chuyển link wa đâu cũng dc ha mấy bắc. thế thì thank phát nhé ^^

Các chủ đề có liên quan khác