my_ngoc60

trước tiên trong ngày hôm nay 28 tết em xin gửi lời chúc tết đến các anh chi em ketnooi.com/forum gần đến năm mới dồi dào sức khoẻ! bên gia đình ! em xin thanh khẩn mong công đồng giúp sức chữa cái bịnh quỷ ám này! MÁY không BIẾT BỊ CÁI GÌ TỰ NHIÊN XUẤT HIỆN RA CÁI CỬA SỔ KÌ LẠ

"host process for windows services has stopped working"

ở dưới có 2 lựa chọn cứ mỗi lần mình chọn dòng số 1 hay số 2 gì đi nũa thì 1 giây sau nó lại xuất hiện lại cái cửa sổ đó,

Nó CÓ tất cả 2 DÒNG lựa chọn DÒNG ĐẦU TIÊN LÀ "CHECK ONLINE FOR A SOLUTION ANH PROGRAM" , DÒNG THỨ 2 LÀ "CLOSE THE PROGRAM"

thật tình em cung rối quá hẾt cách rồi, MONG CÁC ĐỒNG ĐẠO CAO TAY TẬN TÌNH TRỊ NÓ DỦM EM! XIN ĐỪNG NÓI EM CÀI LẠI windows HAY GHOST MÁY NHÉ EM KHÔNG MÚN NGHE TỪ ĐÓ ĐÂU! VÌ ĐÓ LÀ HẠ SÁCH CUỐI CÙNG! THÀNH ThậtT XIN LỖI VÌ EM KHÔNG BIẾT CÁCH UP HÌNH LÊN NHƯ THẾ NÀO! CÓ HÌNH RỒI MA UP LÊN KHÓ QUÁ.

ANH CHI GIÚP DUM EM.

XIN ĐA TẠ ! chúc các anh chị nhìu nhìu sức khoẻ năm mới thành công!

Willhard

có ch][ng trình chạy bị LỖI thôi, không có gì đâu, ban tìm xem nó là ctrinh gì và gỡ bỏ nó đi la OK.

toan_noucamp

"host process for windows services has stopped working" chắc service của bạn không hoạt động đây mà. Bạn thử vài cách này xem:

- Start - Run- gõ vào msconfig - chọn thẻ service- Bấm vào Enable all. Khởi động lại máy thử xem.

- Nếu vẫn không được thì bạn dùng system restore của windows khôi phục windows lạ trạng thái gần đây nhất, hay dùng repair win. Bạn đừng lo, các chuyện này tốn rất ít thời (gian) gian với lại không có mất dữ liệu như khi cài lại windows đâu

là do windows bị mất 1 số file. Cách giải quyết:

1. Ghost lại windows hay cài lại win

2. bỏ đĩa windows của bạn vào và chọn Repair

trang_van

Lỗi này do win, khắc phục cũng chẳng triệt để được

Win 7 thấy hay bị dính lỗi này

quachphuc nhầm box rồi! da em bit la nham box nhung kinh mogn anh chi tan tinh giup do dum em! vi day la box co nhiu thanh vien nhat tham gia! xin dung chem em toi nghiep! xin da ta

---------- Bài thêm lúc 13:22 ---------- Bài trước là lúc 13:21 ----------

anhcontinem chúc bác có 1 con quỷ ám như title dung mia mai em ma , chem em toi nghiep! xin cong dong ru long thuong giup do em ut

---------- Bài thêm lúc 13:23 ---------- Bài trước là lúc 13:22 ----------

lluanvan cài lại windows hay bỏ đĩa vào cho nó tự repair........ anh ban oi! da noi la dung nhac den chu cai lai hoac ghót ma! ha sach cuoi cung te lam! mong tan tinh giup do em ut luc kho khan xin da ta

---------- Bài thêm lúc 13:25 ---------- Bài trước là lúc 13:23 ----------

---------- Bài thêm lúc 13:27 ---------- Bài trước là lúc 13:26 ----------

duymanh777 cho tấm hình hinh em co roi! ma up len khong bit sao no không vo ki lam! em chuan bi hinh day du het roi do. mong cong dong giup do dum em! da ta

---------- Bài thêm lúc 13:28 ---------- Bài trước là lúc 13:27 ----------

nhoxsieuway là do windows bị mất 1 số file. Cách giải quyết:

1. Ghost lại windows hay cài lại win

2. bỏ đĩa windows của bạn vào và chọn Repair dung noi tieng cai lai hoac ghost ma. xin doc ki topic

---------- Bài thêm lúc 13:29 ---------- Bài trước là lúc 13:28 ----------

vubao0708 quỷ ám cuối năm. hên lắm đó bạn xin dugn mia mai em toi nghiep! trong luc kho khan ai cung can nho cay su giup do cua cong dong ma, chem em nhe thoi! xin da ta, rat mong duoc su giup do !

---------- Bài thêm lúc 13:30 ---------- Bài trước là lúc 13:29 ----------

huguhugu nham box nhung cung phai tra loi giup ho chu nhi da em xinda ta anh! co gi tra loi dum em . cuoi nam roi mong moi nguoi rong luong! dung de y chuyen nho nhat. em bit la nham . nhung mong muon cong dong giup lam

beanh_1112

tuankeny chúc năm mới may mắn ban oi dung mia mai nhau nhu the toi lam ,. gan nam moi ma giup duoc thi giup. dung noi vay ki lam. mong cong dong tan tinh giup do em cho may tinh het binh an tet vui ve

---------- Bài thêm lúc 15:40 ---------- Bài trước là lúc 15:38 ----------

anh em oi giup do dum minh di ma. de co may tinh don tet

river_711

Bác phải cho đĩa windows vào cho nó tự repair hay nếu có Thì sài System Restore thôi. Chứ cái này không có Soft nào sửa được đâu bạn

Cũng có khả năng máy bạn bị dính virus nửa, thử quét máy lại bằng Anti virus xem

Leo2610 Bác phải cho đĩa windows vào cho nó tự repair hay nếu có Thì sài System Restore thôi. Chứ cái này không có Soft nào sửa được đâu bạn

Cũng có khả năng máy bạn bị dính virus nửa, thử quét máy lại bằng Anti virus xem anh oi em xai windows 7 repair dau co het dau! "u như kỹ" àh

---------- Bài thêm lúc 17:09 ---------- Bài trước là lúc 17:04 ----------

venien trước tiên trong ngày hôm nay 28 tết em xin gửi lời chúc tết đến các anh chi em ketnooi.com/forum gần đến năm mới dồi dào sức khoẻ! bên gia đình ! em xin thanh khẩn mong công đồng giúp sức chữa cái bịnh quỷ ám này! MÁY không BIẾT BỊ CÁI GÌ TỰ NHIÊN XUẤT HIỆN RA CÁI CỬA SỔ KÌ LẠ

"host process for windows services has stopped working"

ở dưới có 2 lựa chọn cứ mỗi lần mình chọn dòng số 1 hay số 2 gì đi nũa thì 1 giây sau nó lại xuất hiện lại cái cửa sổ đó,

Nó CÓ tất cả 2 DÒNG lựa chọn DÒNG ĐẦU TIÊN LÀ "CHECK ONLINE FOR A SOLUTION ANH PROGRAM" , DÒNG THỨ 2 LÀ "CLOSE THE PROGRAM"

thật tình em cung rối quá hẾt cách rồi, MONG CÁC ĐỒNG ĐẠO CAO TAY TẬN TÌNH TRỊ NÓ DỦM EM! XIN ĐỪNG NÓI EM CÀI LẠI windows HAY GHOST MÁY NHÉ EM KHÔNG MÚN NGHE TỪ ĐÓ ĐÂU! VÌ ĐÓ LÀ HẠ SÁCH CUỐI CÙNG! THÀNH ThậtT XIN LỖI VÌ EM KHÔNG BIẾT CÁCH UP HÌNH LÊN NHƯ THẾ NÀO! CÓ HÌNH RỒI MA UP LÊN KHÓ QUÁ.

ANH CHI GIÚP DUM EM.

XIN ĐA TẠ ! chúc các anh chị nhìu nhìu sức khoẻ năm mới thành công! xin cong dong tan tinh giup em! em da ta nhiu lam. hoc hoi kinh nhgiem nhau de trau doi them kien thuc thoi! anh em dung chem em nhe

messy_smart

Cái này là lỗi win7 chứ quỷ quái j ở đây

bạn dùng cái này fix lại cái lỗi đó dc thì thanks cái cho vui

nick:

nếu còn không dc thì bạn ghost lại máy

Cái lỗi này fix chả ăn thua đâu, mình cũng thử đủ kiểu rồi

Fix được cái này, mấy hôm sau cái khác lại bị y hệt như thế

Các chủ đề có liên quan khác