ilvcom94

Mấy hôm nay mình down toàn 80 - 100 kb/s. Giảm khoảng 1/4 tốc độ.Nản quá với vnpt.

tungb0p

Mình lại cứ tưởng modem nhà mình bị lỗi - cứ rút ra cắm vào - toàn lúc cần thì nó lại out

Hamish

mạng \VNPT mấy hôm nay còn khong vào được nhiều trang web như dantri, vnexpress, google,.....

rock_with_boa

đứt cáp ở Vũng Tàu nữa bạn ơi, đây cũng là đường dậy chính của VNPT với Viettel nữa... nên lag là phải...

hit_tuananh

Tình trạng chung. Sao cái thằng VNPT làm ăn sống nhăn dy nhỉ. Lúc nào củng bị dy hết. Chán!!! Hết hợp đồng 12 tháng không xìa nó nữa. Chhuyeenr mạng khác xài cho rồi

bluedolphintv

chậc, mới lắp mạng VNPT gói cơ bản. vô thấy các bạn nói mà em nản luôn. FPT đóng cả 308k chậm như rùa, chuyển sang VNPT ai dè cũng thế

Caddaric

minhnhat44 chậc, mới lắp mạng VNPT gói cơ bản. vô thấy các bạn nói mà em nản luôn. FPT đóng cả 308k chậm như rùa, chuyển sang VNPT ai dè cũng thế 308k mà còn chậm nữa àh k biết chậm theo cách nghĩ của bạn là bao nhiu

quyen_thanh2001

hình như hôm nay nó lại có vấn đề fai không các bác..mấy bữa trước đang down 500 đến 600 kbps/sec..hôm nay nhanh nhất được có 100,,chán thật

kiddung1985

Nhà mình cáp quang VNPT

mà download filesonic acc pre được có 90kb/s

mọi khi toàn 2m cơ mà

Anlon

còn tui thì vào youtube xem bình thường, chỉ có điều đá fifa trận đầu thì ngon lành lắm, từ trận thứ 2 trở đi là lag mà thoát không được luôn, nản muốn khóc..

whisky_love412

Mình cũng vậy toàn 50 60kb, không làm ăn dc gì cả, tìm mấy bài thuyết trình mà cứ F5 mãi, chán bọn VNPT cùi ngô này quá

minh_blog

tại tàu khựa ấy mà.sự cố AAG từ hôm 30/8 mà hôm nay vẫn chưa khắc phục được.Chán,game không vào được, yahoo cũng không.kiểu này chắc...chệt

Các chủ đề có liên quan khác