hoadongnoi279

Uhm,VNPT và FPT chặn rồi, cần thì dùng phần mềm Ultrasurf mà vào, còn Viettel vẫn vào bình thường nha các bạn

quynhnga_cp

Mất tiền trả cho chúng nó để sử dụng dịch vụ mà cứ chặn thế này thì trả cm lại tiền đê !

vanloc_cdt_k12

nguyên nhân chặn là vì dạo này phong trào " sát thủ chết bất hủ" quá rầm rộ, mấy ổng sợ dân ta đi tự tử đó mà

baby_dieuanh

chặn gì đâu , chú ý 1 tí hnay mạng chậm rì , youtube không load nổi player , chắc cáp quang lại làm sao thôi

namha_11a1

tphuong2510 Click để down phần mềm ultrasurf về xài ...

Dùng cái này vào face thì được chứ vào web khác thì có mà mút mùa! @@

chán,mọi hoạt động lướt wed, dơnload đều bình thường, .... máy chạy như thường không thấy dấy hiệu khác lạ...

chỉ có điều không vào được fb nữa ùi,chán we àh,chán mấy ông nhà mạng fpt we àh các bạn ui,hichic

giờ thì pải ở ngoài rìa rùi đám bạn nó sài mạng khác dzô ào ào có sao dau choy,kiu này chắc bye bye fb lun nữa ùi,,hichic,,

bi giờ thì chỉ biết mong chờ o các bạn pro giúp a em thôi àh,,hichic

Gia_Khoa

Thử với Ultrasurf cũng không được, làm thế nào bjo các bác, không có face thấy buồn buồn

ch3p_xjnh

tphuong2510 s2thuyanh là như thế nào hả bạn chỉ rõ cho mình với . mình gà IT lắm :-s Click để down phần mềm ultrasurf về xài ...

Mình thấy dùng Ultrasurf để vượt tường lửa cũng khá ổn. Dùng Firefox 9.01 kết hợp với Ultrasurf không cần thêm Add-ons gì cả.

Mở Firefox, vào Tools -> Options -> Advances -> Networks -> Settings -> Use system proxy settings ->OK ->OK tiếp, thế là xong.

Khi nào muốn vào facebook chỉ chuyện mở Ultrasurf lên. Sau đó mở Firefox như bình thường là vào được Facebook.

tnn10

TRUONGNAM_NUCE Thử với Ultrasurf cũng không được, làm thế nào bjo các bác, không có face thấy buồn buồn Bạn nói thế nào, sao lại không vào được chứ????

Mình đang dùng UltraSurf để vào đây nè, up ảnh lẫn video clip lên đều okie hết đó.

Các chủ đề có liên quan khác