Diarmad

Đây là 1 event mới của BaoKim, Bạn cần đăng ký tài khoản trên trang bảo kim, tạo link giới thiệu, rồi gửi cho bạn bè, mỗi người đăng ký thành công, baokim sẽ cộng 1000 vào tài khoản của bạn, trên 10k là bạn vừa có thể sử dụng để mua thẻ nạp rồi

Đầu tiên, các bạn vào link sau (ủng hộ mình luôn nha )

Nhập thông tin đăng ký. Tiếp theo, các bạn sẽ nhận được mã kích hoạt gửi tới email và số điện thoại vừa đăng ký (Khoảng 2 phút sau mới có email.). Xác minh 2 mã đó. Sau khi tạo tài khoản thành công, bạn vào Đăng ký Đại lý:

Nhập 1 tên định danh nào đó, sao đó đăng ký. Nó sẽ tạo cho bạn 1 link giới thiệu dạng:

baokim.vn/ten_ban

Bạn lấy link này đi giới thiệu tất cả người, 1 người đăng ký vào sẽ được +1000 vào tài khoản của bạn

Demo cái chứ không lại

Nhanh tay đăng ký nào

™LadyLaga™ haizzz. Nếu có thật thì cũng chẳng được bao đâu lên trang bảo kim mà coi chứ không lại nói này kia.

nó cũng có thời (gian) hạn nữa, đi mà coi, không biết đừng tuyên bố liều là dc

mr_chen

thanhphong Lừa đảo đó bà con . đăng ký là nó được tiền chứ mình không được gì đâu Xin lỗi chứ ngu đừng KẾT đánh đu với đời. Đọc kĩ lại đi.

các bạn đăng ký 1 nick ở đó, tiện thì đăng ký qua ref của mình coi như ủng hộ nhau. Rồi có acc, lại đi mời người khác mới có tiền được chứ

erjka_kon

bác Đạt cho em ké 1 chân nha

đây là link của mình:

các bạn ủng hộ nha

baokim là 1 trong những cổng thanh toán điện tử lớn nhất VN, sao các bạn có thể nói là lừa đảo

tuy nhiên hạn chế là nó bắt veri qua mail và sdt, nên nếu tự mình reg thì sẽ không được bao nhiêu

nên bạn nào chưa reg thì ủng hộ mình nha

lập tk hoàn toàn free

Ferrill

frankenstain bác Đạt cho em ké 1 chân nha

đây là link của mình:

các bạn ủng hộ nha

baokim là 1 trong những cổng thanh toán điện tử lớn nhất VN, sao các bạn có thể nói là lừa đảo

tuy nhiên hạn chế là nó bắt veri qua mail và sdt, nên nếu tự mình reg thì sẽ không được bao nhiêu

nên bạn nào chưa reg thì ủng hộ mình nha

lập tk hoàn toàn free Đủ pay chưa, tớ dc 8k , tối nay Phần mềm mấy đứa cho lên 20k rồi mua thẻ luôn, viettel đang km

manutd5624

chưa, mới được có 6k, trong đó 3 số dt của m

còn lại 3 số đứa bạn

định làm bài viết hoàn chỉnh có cả hình ảnh chỉ dẫn đk nhưng lại ngại quá

gaucon_bubu

mà cái này chắc bác để gọi à?

tại thấy bác có hẳn server nt free mà

e thấy cái đó chạy tốt phết

duy_khuong71291

đã ngu lại còn đánh đu với đời. Cái trang này nó là tài khoản ol co thể dùng để giao dịch mua hàng ol tại một số trang web. Trong đó có . Những thông tin chủ thớt đưa ra là đúng. không biết thì đừng vào mà nói nhảm@@

---------- Bài thêm lúc 15:30 ---------- Bài trước là lúc 15:29 ----------

anh ơi sv nhắn tin free ở đâu thế. Chỉ em với =]]~

vo_doi_dot_com

Thấy mọi người lắm acc mình cũng xin góp ai click thì thank không thì thôi kiếm tiền thôi mà

thank

Stevenson

ở trên của bác nào cao tay thật, pót bài lung tung cũng có khối người vào, nói chung thì tui không khoái những dạng kiếm tiền kiểu này.

Các chủ đề có liên quan khác