Cái IE 8 nhà mình ý,sao nó k vào được internet,mặc dù tất cả các chương trình khác đều vào được,mình lướt web bằng Chrome cũng được

Bác nào cách giúp em với

Thank you

o0onh04nho0o

Bạn vào Menu File rùi xem cái Work offline có bị đánh dấu hok. Nếu có thì bỏ đánh dấu là vào được. Cái này là do mình chỉnh hay bị virus.

hungviet99

nguyenvanhoangns Cái IE 8 nhà mình ý,sao nó k vào được internet,mặc dù tất cả các chương trình khác đều vào được,mình lướt web bằng Chrome cũng được

Bác nào cách giúp em với

Thank you bạn vào internet options >> nhấp qua tab connections >> mục lan setting >> bỏ chọn chỗ use proxy >> chọn automatically detect settings

Gilmer

Mình làm thử mấy cách trên rồi nhưng k được

ảnh đây này ,mình vào được mấy trang ,còn mấy trang k vào được,cứ vào nó xong nó lại tự load lại mấy lần rồi báo k vào được

À mà nhà mình dùng mạng VNPT

dùng bằng Chrome cũng k vào được mấy trang

ionline12h Không phải do virut mà do đường truyền của mạng đấy. Chỉnh lại địa chỉ IP là được ấy mà. Bạn nó cụ thể được k

Thank you

detamgai_78

còn máy mình IBM T42 tự dưng không vào dc bằng IE, Chrome hay FF mà chỉ vào dc bằng Opera thôi

Không biết có phải do mình Uninstall IDM không nữa, sau khi uninstall IDM thì 3 cái kia k hoạt đông dc (mở lên nhưng k vào mạng dc). Giờ IDM mình Cr-ack ỏ path cũng k dc lun... k biet sao nữa ( ai biết giúp mình cái

boy_dangyeu001

nguyenvanhoangns Mình làm thử mấy cách trên rồi nhưng k được

ảnh đây này ,mình vào được mấy trang ,còn mấy trang k vào được,cứ vào nó xong nó lại tự load lại mấy lần rồi báo k vào được

À mà nhà mình dùng mạng VNPT

dùng bằng Chrome cũng k vào được mấy trang Giống mình đó, Mình cũng mới hỏi trên room mình nhưng chưa tìm được câu trả lời!

Giờ phải chuyển sang Chrom và FF!

Các chủ đề có liên quan khác