cvtam2003

chuyện là vầy:

mình đang xài KIS 2011 Cr-ack, nghe tất cả người khuyên không xài nên hôm qua dùng Your Uninstaller 2010 gỡ nó ( có lẽ bị lỗi gì đó ) gỡ không hoàn công ( nhưng cứ tưởng vừa ok) mà cài lại Avira free. thế là cài xong, restart theo yêu cầu. mở lại thấy còn KIS vô lại Your Uninstaller gỡ lại (gỡ 1 hồi lâu) rồi bị treo lun . bấm nút restart, khởi động lại là chuột im re . ( lưu ý là chuột quang,đèn sáng bình thường, vào DOS vẫn di chuyển được). vậy là do gì vậy các bạn . có đứa nói do driver main bị lỗi? P/S: máy tính mình mới mua hơn 3 tháng all new.

mình rất cần các bạn giúp đỡ nên viết hết sức tỉ mỉ. please Giúp trên tinh thần có thể nhá . Thank tất cả ai Phần mềm giúp.

Thornton

conanomline chuyện là vầy:

mình đang xài KIS 2011 Cr-ack, nghe tất cả người khuyên không xài nên hôm qua dùng Your Uninstaller 2010 gỡ nó ( có lẽ bị lỗi gì đó ) gỡ không hoàn công ( nhưng cứ tưởng vừa ok) mà cài lại Avira free. thế là cài xong, restart theo yêu cầu. mở lại thấy còn KIS vô lại Your Uninstaller gỡ lại (gỡ 1 hồi lâu) rồi bị treo lun . bấm nút restart, khởi động lại là chuột im re . ( lưu ý là chuột quang,đèn sáng bình thường, vào DOS vẫn di chuyển được). vậy là do gì vậy các bạn . có đứa nói do driver main bị lỗi? P/S: máy tính mình mới mua hơn 3 tháng all new.

mình rất cần các bạn giúp đỡ nên viết hết sức tỉ mỉ. please Giúp trên tinh thần có thể nhá . Thank tất cả ai Phần mềm giúp. Mấy AE trên VNZ cũng vừa từng bị hiện tượng tương tự như bạn. Nếu cùng một bệnh thì bạn thử các giải pháp được nêu trong đó xem sao. Lưu ý: cùng một triệu chứng có thể nguyên do nhiều bệnh khác nhau, nên có thể cách này được với máy này nhưng không được với máy kia đâu nhé. híc híc...

Phillip

úi giời ơi bác cứ cài lại windows và update bios mới nhất xem sao,nếu vẫn bị thì cứ đập đập conchuot65t lên bàn nhiều lần xem sao nếu nó không chạy thì là lỗi chuột rùi==>mua chuột mới thui

conanomline chuyện là vầy:

mình rất cần các bạn giúp đỡ nên viết hết sức tỉ mỉ. please Giúp trên tinh thần có thể nhá . Thank tất cả ai Phần mềm giúp. Lỗi là do 2 chương trình duyệt virus đó ! Nó bị đụng đó bạn à...

gia_bang

Chuột của em cắm vào cổng USB thì không nhận, không sáng, nhưng vẫn bấm được bình thường chỉ mỗi tội không di chuyển , có bác nào giúp em với không, huhu

---------- Bài thêm lúc 13:00 ---------- Bài trước là lúc 12:57 ----------

Em cũng bị vậy, cắm chuột vô cổng USB không nhận, không sáng không di chuyển được nhưng vẫn bấm được bình thường vậy là sao mong các bạn giúp em với huhu

Các chủ đề có liên quan khác