gialang00719

Anh em xem giúp giùm em cái.

Em gỡ CS3 ra, bây giờ cài lại không được, nó toàn báo lỗi:

"Setup has encountered an error and cannot continue. Contact Adobe Customer Support for assistance.

The Windows Installer Service could not be accessed. This can occur if you are running Windows in safe mode, or if the Windows Installer is not correctly installed. Contact your support personnel for assistance."

Anh em ai biết cách giải quyết giùm em cái.

Edit/Delete Message

cobebupbe138

ChanhEp Cái gì CS3 hả bạn

chắc là Photoshop CS 3 đó mà!

---------- Bài thêm lúc 23:37 ---------- Bài trước là lúc 23:35 ----------

Bạn nên xem lại các chế đọ bảo vệ trong tường lửa hay một chương trình bảo mật (an ninh) nào đó đang chạy không tương KẾT với chương trình bạn muốn cài thì tắt nó đi. hay có thể bạn nên chon chế độ "Run as adminstrator" xem có thành công không nha.

thi1706

bây gời gở bỏ cs3 xog tai cs4 hay cs5 về xài nếu vẫn chưa được thì lên google tim cs5 usb ve giải nén ra là xài không cần cài.

datpqmail

jang145 hehe, thank các bạn, mình vừa giải quyết được rồi

Thank mà không biết bấm thank bằng hành động đi bạn!

pandzeus

Mình cũng gặp lỗi tương tự

"Setup has encountered an error and cannot continue. Contact Adobe Customer Support for assistance.

The Windows Installer Service could not be accessed. This can occur if you are running Windows in safe mode, or if the Windows Installer is not correctly installed. Contact your support personnel for assistance."

Mình vừa remove Photoshop CS4 rồi, lúc đầu không remove được, mình vừa dùng Your uninstaller remove nó đi. Không còn gì rồi mà cài lại nó vẫn báo như trên. Có ai có cách gì ko? giúp mình với :L

Thank you all !

dieuquan2006

jang145 hehe, thank các bạn, mình vừa giải quyết được rồi share cách sửa của bạn cho ae biết với

Các chủ đề có liên quan khác