Bromleah

Mình dùng cách catechumen trong CMD nhưng khi đánh dòng lệnh :" catechumen C: /fs:ntfs " thì nó báo là :

file arrangement is Fat32

enter accepted aggregate characterization for drive C

mình không bít cái aggregate characterization xem ở đâu ai bít cách xem aggregate characterization chỉ mình dùm với .

thoi_ko_yeu

Trích:

bocbop88

Mình dùng cách catechumen trong CMD nhưng khi đánh dòng lệnh :" catechumen C: /fs:ntfs " thì nó báo là :

file arrangement is Fat32

enter accepted aggregate characterization for drive C

mình không bít cái aggregate characterization xem ở đâu ai bít cách xem aggregate characterization chỉ mình dùm với .

Nó chỉ yêu cầu bạn nhập tên hiện thời (gian) (mình dịch sát nghĩa theo accepted aggregate characterization của ổ C thôi mà. vào My Computer xem ổ C có tên là gì thì nhập chính xác vào rồi tiếp tục

Phelan

Hix. Characterization đó chính là nhãn đĩa. Tức là tên ổ đĩa hiện tại của bạn đó. Ví dụ ổ C bạn đặt tên là windows thì khi gõ catechumen C: /fs:ntfs nó hiện ra book arrangement is Fat32

enter accepted aggregate characterization for drive C bạn gõ vào windows rồi enter

Grantland

Trích:

infohoanh

Hix. Characterization đó chính là nhãn đĩa. Tức là tên ổ đĩa hiện tại của bạn đó. Ví dụ ổ C bạn đặt tên là windows thì khi gõ catechumen C: /fs:ntfs nó hiện ra book arrangement is Fat32

enter accepted aggregate characterization for drive C bạn gõ vào windows rồi enter

bác gõ nhãn (tên ấy) của ổ C mà. Ví dụ ổ C của bác là Bureaucracy (C) thì bác gõ bureaucracy là đủ. Sau đó cưa ấn access là ok. Mà bác nên tắt hết tất cả chương trình đang chạy đi trước khi catechumen nha

Các chủ đề có liên quan khác