kenbi0

Dạo này tích cực hoạt động trên diễn đàn nên được tặng khá nhiều tk VIP tại các host VN, mình xin đóng lũy lại cho những ai chưa có tk dùng hay không biết dùng cookie.

Tất nhiên là phaỉ có điều kiện rồi

Thank mình 1 cái động viên rồi mình sẽ inbox tk cho bạn, he he đơn giản thế thôi. Mình sẽ check vào lúc nào có thể. Ai thank mà không thấy gửi tk thì để lại cm nhá.

Chúc vui

ps: mình nói trước đây là tk mình được share nên các bạn đừng ném đá mình nha

koolken

Trích dẫn từ kenbi0:
Dạo này tích cực hoạt động trên diễn đàn nên được tặng khá nhiều tk VIP tại các host VN, mình xin đóng lũy lại cho những ai chưa có tk dùng hay không biết dùng cookie.

Tất nhiên là phaỉ có điều kiện rồi

Thank mình 1 cái động viên rồi mình sẽ inbox tk cho bạn, he he đơn giản thế thôi. Mình sẽ check vào lúc nào có thể. Ai kết mà không thấy gửi tk thì để lại cm nhá.

Chúc vui

ps: mình nói trước đây là tk mình được share nên các bạn đừng ném đá mình nha
share cho mình với bạn. thanks
[email protected]

timthuytinh_89

thank bác thớt... . Bác cho mình xin 1 con acc vip megashare nhé (bây giờ là share.vnn.vn thì phải).

Và mong bạn có biện pháp chống những gato đổi pass.... k có phí acc lắm bạn ơi!

Destrey

Tớ xin cả 2 con nhá.Tơs ít dùng thôi nhưng hay down mấy cái ngất ngất lắm

tuelamcaoquynh

Mình xin con acc 4share.thank bác chủ thớt , mà có cách nào phòng chống pass đi bác , chứ k mất hay bị đổi pass lúc cần down thì tiếc lắm

nail_snake_dn

bạn nào không nói rõ acc thì mình gửi acc 4share nhé, mình gửi xong rồi đấy, ai vừa thank mà chưa được thì cm lại mình nhé

Các chủ đề có liên quan khác