Perkinson

Bạn là công dân Vn hãy thể hiện mình là một công dân tốt và yêu nước. Vn ta là một đất nước đẹp và giàu truyền thống, hãy để hình tượng ấy bất chỉ đẹp trong mắt chúng ta mà còn là ấn tượng khó phai trong mắt bạn bè khắp năm châu. !♥○♥

Hãy bầu chọn cho Việt Nam!

Yong

Hạ long không có gì đẹp, hawaii đẹp hơn nhìu.bầu chọn phức tạp wa'

Cawrdav

Thank tui đã bầu chọn rồi !! tất cả người hãy tham gia (nhà) nhé !

Whitman

bạn đúng là người công dân tốt của việt nam. mình củng đả bình chọn rồi

Erkerd

Mình ủng hộ! làm gì có vinh nào đẹp hơn Hạ Long chứ! thêm một vé cho Hạ Long

Garatun

Bạn đúng là con người Việt Nam tiêu biểu. Không phải vì lòng yêu nước mà vì căn bệnh thành tích.

Nếu cho bạn làm một Giám đốc Sở GD chắc bạn sẽ tuyên bố rằng: "Thằng GĐ sở bên tỉnh kia nâng điểm cho học trò nó thì dại gì mình bất nâng điểm cho học trò mình".

Cứ thế này đến khi nào nền GD mới trong sạch được.

Kêu gọi bình chọn cho Vịnh Hạ Long là chuyện làm tốt, nhưng bất phải bằng cách tiêu cực như vậy. Thử tưởng tượng nếu có người nước ngoài nào đọc được câu này, họ sẽ nghĩ sao về con người Việt Nam, nghĩ sao về Vịnh Hạ Long.

Lazzaro

Vịnh Hạ Long !

Chắc chắn là 1 trong 7 kỳ quan của thế giới.

tui có ý bầu chọn từ lâu nhưng loay hoay bất biết làm thế nào. May nhờ có bạn hướng dẫn.

Thank nhé !

laclongquan

Chiến ngay !

Cháu lập đến 10 cái nick để vote rồi đó !

Trời trời trời...

Đợi mail xác nhận lác mắt luôn !

:D

Anh em mình cố lên !

Cho thằng Tung Của trượt bảng nhá ! :D

Cormack

Thông cảm cho tôi, tui chưa đi Hạ Long, bầu thì rõ là tui giả dối à! Muốn so sánh thì phải đi nhiều nơi khác nữa ,mình cũng phải làm công dân thế giới chứ, KHÁCH QUAN ĐI !!!

Bỏ đi những phí phạm cho chiến dịch rùm beng có danh không thực này đi, dành sức mà chăm cho Hạ Long, Phong Nha, Nha Trang, Vũng Tàu, Đà Lạt...được sạch và đẹp hơn!

Các chủ đề có liên quan khác