Jian

Cho em hỏi các anh chị nào vừa từng sài nhiều soft "xem phim" (ko cần nghe nhạc,mục đích chỉ để xem phim) chỉ cho em biết soft nào tốt và chạy ít tốn ram nhất.

Lưu ý là ít tốn ram nhất chứ không phải là file cài đặt nhẹ nhất vì có 1 số soft tuy cài đặt nhẹ nhưng chạy thì tốn ram.

Chương trình không nên phải hỗ trợ nhìu file chỉ cần chạy nhẹ ít ram là được (vì em vừa có k-lile cope pack hỗ trợ file).Em Xin Cảm ơn

hoavokhuyet7777

trong cái k-lile codec pack của bạn có chương trinh media classis đó nó ít ngốn ram lắm sử dụng nó là ít nhất rồi !

( Chú ý ngốn Ram là do file nhạc của bạn như file nhạc hình với kích thước video và chất lượng Audio củng ảnh hưởng tới việc ngốn Ram của các chương trinh nghe nhạc )

hoặc dùng thử chương trinh này nghe ! của tớ tự sử nếu có thêm codec thi hát hết file

TranUhp Player

Dung lượng thấp 455 Kb

chiếm ít Ram

bebongy

k-lite cope pack chưa phải là chương trình tối ưu, media classic player + định dạng file không phải là nhẹ ram, xem task manager thì thấy rất tốn ram. Nên ai vừa từng trải nghiệm wa soft khác xin giới thiệu cho.Cảm ơn!

chym.chick

thế bạn vừa test với mấy thằng khác chưa!!còn tốn kinh nữa với lại thằng k-lite cope pack hỗ trợ rất nhiều định dạng và tùy chỉnh phụ đề khi bị lệch nữa nên vẫn trung thành với nó!

Blagden

Bạn dùng thử VLC media player đi. Chạy nhẹ ổn định ít tốn ram. Coi HD cực nét!

Link download:

Các chủ đề có liên quan khác