Mình xin chỉ dẫn các bạn cách xem sopcast(như xem game đế chế aoe chẳng hạn).Bình thường sopcast chỉ xem đk ở trên internet explorer.Nhưng so sánh về tốc độ thì ie không bằng đk chrome và firefox.mà trong tiện ích của chrome va ff có 1 tiện ích là tab ie. các bạn chỉ cân add tiện ích TAB IE vào.

down tab ie cho chrome

tab ie cho firefox

cài đặt xong.restart lại trình duyệt.khi nào cần xem sopcast.bạn bật trình duyệt lên và bấm vào tab ie.khi đó trình duyệt của bạn có thể xem sopcast bình thường trên chrome và ff với tốc độ nhanh hơn so với internet explorerer rồi.

Nếu thấy hay và có ích thì thanks mình phát nhé.

Tris

minhquan200790 Mình xin chỉ dẫn các bạn cách xem sopcast(như xem game đế chế aoe chẳng hạn).Bình thường sopcast chỉ xem đk ở trên internet explorer.Nhưng so sánh về tốc độ thì ie không bằng đk chrome và firefox.mà trong tiện ích của chrome va ff có 1 tiện ích là tab ie. các bạn chỉ cân add tiện ích TAB IE vào.

down tab ie cho chrome

tab ie cho firefox

cài đặt xong.restart lại trình duyệt.khi nào cần xem sopcast.bạn bật trình duyệt lên và bấm vào tab ie.khi đó trình duyệt của bạn có thể xem sopcast bình thường trên chrome và ff với tốc độ nhanh hơn so với internet explorerer rồi.

Nếu thấy hay và có ích thì thanks mình phát nhé. cái này dùng để làm gì vậy bạn ?

Constantinos

Huỳnh Hữu Tài cái này dùng để làm gì vậy bạn ? sopcast thường để xem bóng đá.game đế chế,phim...nhưng sopcast chỉ xem trên đk ie,nhưng ie tốc độ không bằng đk chrome và firefox,nên mình muốn

g.thiêụ các bạn cách xem sopcast với tốc độ load nhanh hơn.

hay quá Thank bạn, mà bạn ơi mình nhớ có cái cách nào đó xem sopcast nhanh hơn thì phải... bạn biết không chỉ mình với mình Thank nhìu

hungviet99

vẫn chưa hỉu , xem sopcast thì mình mở sopcast lên xem thôi , xem trên trên duyệt không được , vừa làm theo như bạn chỉ dẫn mà không được ?????

tekening_van

minhquan200790 Mình xin chỉ dẫn các bạn cách xem sopcast(như xem game đế chế aoe chẳng hạn).Bình thường sopcast chỉ xem đk ở trên internet explorer.Nhưng so sánh về tốc độ thì ie không bằng đk chrome và firefox.mà trong tiện ích của chrome va ff có 1 tiện ích là tab ie. các bạn chỉ cân add tiện ích TAB IE vào.

down tab ie cho chrome

tab ie cho firefox

Nếu thấy hay và có ích thì thanks mình phát nhé. không dùng được với firefox 8 .hjx

Ho_Lj

Kaitou.Kid không dùng được với firefox 8 .hjx mình cũng dùng firefox 8 mà.vẫn dùng đk bình thường mà bạn.thế bạn vào xem sopcast bạn có chuyển sang ie tab ko?

---------- Bài thêm lúc 19:16 ---------- Bài trước là lúc 19:13 ----------

7IN vẫn chưa hỉu , xem sopcast thì mình mở sopcast lên xem thôi , xem trên trên duyệt không được , vừa làm theo như bạn chỉ dẫn mà không được ????? nếu xem luôn ở trên sopcast thì phải có link cho sẵn thì mới add vào sopcast mới xem đk.thế không làm đk ntn.bạn kể rõ ràng hơn 1 tí xem nào?

hoangtrinh3

minhquan200790 mình cũng dùng firefox 8 mà.vẫn dùng đk bình thường mà bạn.thế bạn vào xem sopcast bạn có chuyển sang ie tab ko?

---------- Bài thêm lúc 19:16 ---------- Bài trước là lúc 19:13 ----------

nếu xem luôn ở trên sopcast thì phải có link cho sẵn thì mới add vào sopcast mới xem đk.thế không làm đk ntn.bạn kể rõ ràng hơn 1 tí xem nào?

đây này bạn

Kaitou.Kid

đây này bạn bạn thử vào đây xem đk không

---------- Bài thêm lúc 20:24 ---------- Bài trước là lúc 20:22 ----------

[/COLOR] datchuot91 Thank nhé

rất tôt.chữ xem trên IE chậm lăm thỉnh thoảng còn đơ đơ

keke ừh.nút Thank ở phía bên trái đó bạn ơi.hihi

uyen_0403

Huỳnh Hữu Tài cái này dùng để làm gì vậy bạn ? Cái này dùng để xem các chương trình được phát trên soft cast đó bạn! Mình thì thường xem aoe tại trang thui

Các chủ đề có liên quan khác