Briggere

mình dùng gói cước magasave có xem được tivi không các bạn,đang băng khoăn quá tiện thể các pak có biết web nào xem tv được ko,giới thiệu mình với nha,

híc , đúng rồi bạn à , vlc chỉ xem được ở fpt mà xem rất hay , ở nhà mình là vnpt 250k và ở công ty cũng là vnpt nhưng chả biết là bao nhiêu k , chỉ biết down ở mf bằng idm thì max speed là 9,7mb/s @!@ mà xem tv ( kể cả trên web và mấy chương trình khác ) chán vl @!@ . chán cái mạng vnpt này kinh khủng .

boy_langtu0910 mình dùng gói cước magasave có xem được tivi không các bạn,đang băng khoăn quá tiện thể các pak có biết web nào xem tv được ko,giới thiệu mình với nha, Bạn có thể dùng phần mềm VLC để xem tivi online với mạng mega được, mình cũng đang dùng phần mềm này để xem. bạn tải các phần mềm đi kèm để xem nhé :

Ngoài ra bạn có thể xem ti vi online trên :

Chất lượng xem trên mấy trang web này tương đối ổn định. Chúc bạn xem online vui vẻ!

tieutuxx

Bắt buộc phải cài thêm Octoshape mới xem được các bạn ạ. Lúc trước mình xem bóng đá seagame bằng cách này chất lượng rất tốt, ít khi nào bị giật hình.

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác