Yahoo mail của mình hôm qua còn đăng nhập được, đến hôm nay thì đăng nhập vào thì nó vào hộp thư xong lập tức chuyển sang trang này luôn:

Bạn nào biết cách khắc phục chỉ giáo mình với, lỗi yahoo thì gặp nhiều nhưng lỗi này lần đầu tiên gặp.

Một cái nữa là mình đăng nhập ID yahoo trên phần mềm cũng không vào được !

Thanks các bạn !

dang_yeu

Hình như bây giờ đang có 1 số acc bị lỗi. Nên không thể login được. Nick của bạn mình không vào được tưởng là bị hack, thử vào change lại mật (an ninh) khẩu mà lại không nhớ câu hỏi bí mật (an ninh) nên giờ nó lock rồi, bây giờ lên diễn đàn mới biết đấy là tình trạng chung

Đúng rồi, hình như yahoo mail đang bị lỗi hay sao đó, log thử một số acc mà nó báo sai ID và Pass......Hết hồn!!!

Lúc đầu cứ tưởng bị hack, thế là hì hục "đòi lại mật (an ninh) khẩu" (Đc cái vẫn nhớ câu hỏi bí mật (an ninh) và dùng cả mail phục hồi)

Rõ ràng đổi và lấy lại pass rồi mà quay ra login nó lại báo sai (WTF?) Choáng quá, cứ tưởng gặp siêu hacker, thế là login bừa, đến lần thứ 3 thì lại vào được, pó tay

Giờ mới biết là do lỗi từ NPH, mất công đổi pass

il0ve_hackiNg

Mất bác này cũng bị tình trạng như mình ah, log vào mail xem nó có chuyển ra cái trang đáng ghét như trên ko, báo cho mình tin mừng nhá. Dạo này yahoo bị bệnh gì thế nhỉ, rõ chán, hic

---------- Bài thêm lúc 22:54 ---------- Bài trước là lúc 22:51 ----------

Ái chà, giờ thì log vào được rồi. chắc là do lỗi máy chủ, hú hồn

Beanon

~/loi yahoo.jpg

k byt day la loi j a sua gium minh voi

---------- Bài thêm lúc 15:49 ---------- Bài trước là lúc 15:48 ----------

y da minh khong biet up anh kieu j. ai chi minh de minh up loi len. ai biet chi gium minh voi. khong co khong vao dc mail

Các chủ đề có liên quan khác