Loveanhia Muốn chèn vào Blog 360 Plus thì làm thế nào hả bác ???? A.Code chèn flash chung :

You must be registered for see links
" width="100%" height="300" wmode="transparent">

Tùy chỉnh : 300 : chiều cao của flash đó,còn độ rộng lớn của flash thì nên để 100% !

B.Chèn flash ***g lên một bức ảnh :

Minh họa :I and my friends,hiệu ứng flash bướm bay và những nốt nhạc

Dùng code chèn flash vào hình ảnh sau :

Tùy chỉnh cho code trên :

Link_ảnh_của_bạn : Bạn thay link ảnh muốn chèn flash vào

Link_flash :Bạn thay link flash vào,một trong những flash mình share ở dưới đó,chú ý là những flash trong suốt nhé,nếu không phải flash trong suốt sẽ che mất ảnh nền của bạn !

555 :chiều rộng lớn của flash hiển thị trên ảnh

334 : chiều cao của flash hiển thị trên ảnh

Để ý chỗ này ở code trên : border:0px solid rgb(180, 4, 4) :

Trong đó 0px là độ rộng lớn của đường viền = 0,tức là tấm ảnh khi chèn vào blog không có đường viền,nếu như bạn nào KẾT tấm ảnh của mình có đường viền thì tăng lên 1,2,hay 3px nha !

Và (180, 4, 4) là mã màu của đường viền đó, các bạn chỉnh cái này,nghịch thử tý mà xem,nó tương tự như tọa độ đêcác đó,thay đổi tọa độ là sẽ thay đổi mã màu của đường viền

Sau khi thay link ảnh và link flash vào code trên,và tùy chỉnh xong,mấy you copy và paste đoạn code trên vào modun tự tạo nha,thế là bức ảnh của bạn được chèn hiệu ứng flash vào rồi đó

Còn nữa,nếu mún chèn vào bài viết thì nhớ tích nút HTML ở góc trái ngay dưới khung soạn thảo bài viết này nha,sau đó paste code trên vào và ấn nút đăng là oke

dinhviet30_01

Vẫn Còn Một số flash trong suốt,đẹp ra phết :

- Kho Flash 2

Một số flash khác:

1.

Nguồn : HồGiaTrang.Tk

Markus

depzaimegai mẫu flash nào tuyết rơi dành cho noel vậy huynh Bác Xem 2 Cái Này Được Không ???

Các chủ đề có liên quan khác