phuong29121984

tớ down phim bằng torrent down về xong xuôi đâu đấy rồi nó có đuôi avi nhưng mở bằng media classic nó thông báo là: codec error: use windows media player, tớ quay sang mở bằng media thì nó cũng báo lỗi xem dc co 19s thôi. thế là sao nhỉ giúp tớ với

hanji_l0el0et

phonghumg tớ down phim bằng torrent down về xong xuôi đâu đấy rồi nó có đuôi avi nhưng mở bằng media classic nó thông báo là: codec error: use windows media player, tớ quay sang mở bằng media thì nó cũng báo lỗi xem dc co 19s thôi. thế là sao nhỉ giúp tớ với Cái này là do lỗi Code 70% bạn cài lại Code khác hay cài VLC xem có được không

30% là lỗi File(do download bị lỗi hoặc, do file vừa bị lỗi sẵn) chắc phải download lại hay bỏ đi xem phim khác

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

phonghumg tớ down phim bằng torrent down về xong xuôi đâu đấy rồi nó có đuôi avi nhưng mở bằng media classic nó thông báo là: codec error: use windows media player, tớ quay sang mở bằng media thì nó cũng báo lỗi xem dc co 19s thôi. thế là sao nhỉ giúp tớ với Cái này là do lỗi Code 70% bạn cài lại Code khác hay cài VLC xem có được không

Download Code mới link đây

Download VLC Link

30% là lỗi File(do download bị lỗi hoặc, do file vừa bị lỗi sẵn) chắc phải download lại hay bỏ đi xem phim khác

Vance

media classic của bạn không hỗ trợ code của file avi đó ,bạn thử update media classic xem có chạy được không hay dùng KMP để mở file đó (cái này hỗ trợ nhiều dạng code)

cũng có thể là file đó của bạn vừa bị cắt ra bạn phải down đầy đủ file đó về rồi nối file lại mới chạy được

chúc bạn thành công !!

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

media classic của bạn không hỗ trợ code của file avi đó ,bạn thử update media classic xem có chạy được không hay dùng KMP để mở file đó (cái này hỗ trợ nhiều dạng code)

cũng có thể là file đó của bạn vừa bị cắt ra bạn phải down đầy đủ file đó về rồi nối file lại mới chạy được

chúc bạn thành công !!

manhthuongle

không phai file đuôi avi nao cung có code tương tự nhau đâu, có nhiều dạng lắm có 2 trường xảy ra:

- WMP của ban thiếu code của file đó

cách xừ lý : tải bản XP code pack mới nhất về

link:

dùng kmp đó coi không được mới là lạ

- nếu cách trên không ăn thua thì file avi cải bạn nhiều phần bị lỗi

Ingram

cái này nếu mà xem bằng WMP mà vẫn bị lỗi và tiếp tục bị dẫn đến một trang web khác thì có thể video của bạn vừa bị hack code.bạn may mắn đấy bởi vì WMP vừa bảo mật (an ninh) rất tốt để không đọc được video này

duy_anh_o2

Hôm trước tớ cũng bị thế này. Search thử trên mạng thì ra đây chỉ là một trong nhưng chiêu "hack" được sử dụng. Khi bị như vậy, có thể nó sẽ tự động chuyển tới 1 web và yêu cầu mình load cái gì đó về để hỗ trợ, nhưng thực ra là 1 trojan

"If you can't play them in WMP then it's a good sign meaning that your Windows and WMP are correctly patched with the latest security updates.

(Nếu bạn không thể chơi chúng trong WMP thì đó là một dấu hiệu tốt có nghĩa là Windows của bạn và WMP được vá một cách chính xác với các bản cập nhật bảo mật (an ninh) mới nhất.)

Anyway you should delete these videos as soon as possible because they may compromise the security of your computer if they are played in WMP."

Banning

bên hdvietnam nói là bạn down nhầm bản fake rồi

bạn down file torrent hả

Mình cũng bị lừa khi down torent ở web nước ngoài =.=

xin lỗi vì giờ em mới gặp phải trường hợp này. em cũng dowload bằng torent .đúng là nói dẫn mình tới đường link khác. là tiếng anh, cũng dễ hiểu. nó nói là "bạn muốn xem phiên bản đầy đủ và có chất lượng tốt hơn, hoàn toàn miễn phí" hãy click. nhưng em không click.

kimhisu12

file down của bạn bị lỗi 1 là down lai

hai là dùng chương trình sửa lỗi file video

Các chủ đề có liên quan khác