vay_xep_li2007

Chỉ với chưa tới 5 phut

Đó là Dropbox. Cái này chỉ cần nói tới tên thì không ai là không biết.

Bạn chi cần click vào link:

Bạn tạo cho mình một tài khoản ( dùng Gmail hay Yahoo..) Sau đó làm theo hướng dẫn.

Ban đầu bạn có ngay trên 2gb dữ liệu, sau khi bạn có thêm nhiều ng` bạn nữa bạn sẽ có 1 khối lượng lưu chữ lên tới gần 20gb Free và mãi mãi.

Thật đơn giản sau khi cài đặt bạn có 1 thư mục trong máy tính. chỉ chuyện copy vào và thế là dữ liệu của bạn được đưa lên máy đám mây. lấy tất cả lúc làm tất cả nơi.

Bạn có thể mời thêm thật nhiều bạn để tăng thêm dung lượng.

Ai còn chưa hiểu hay thắc mắc và có thể chưa làm được thi Phần mềm cho mình nhé.

[email protected] ( cũng là TK Dropbox luôn )

Hỗ trợ các bạn 24/24

meteor1237

=Tử_Hải= Chỉ với chưa tới 5 phut

Đó là Dropbox. Cái này chỉ cần nói tới tên thì không ai là không biết.

Bạn chi cần click vào link:

Bạn tạo cho mình một tài khoản ( dùng Gmail hay Yahoo..) Sau đó làm theo hướng dẫn.

Ban đầu bạn có ngay trên 2gb dữ liệu, sau khi bạn có thêm nhiều ng` bạn nữa bạn sẽ có 1 khối lượng lưu chữ lên tới gần 20gb Free và mãi mãi.

Thật đơn giản sau khi cài đặt bạn có 1 thư mục trong máy tính. chỉ chuyện copy vào và thế là dữ liệu của bạn được đưa lên máy đám mây. lấy tất cả lúc làm tất cả nơi.

Bạn có thể mời thêm thật nhiều bạn để tăng thêm dung lượng.

Ai còn chưa hiểu hay thắc mắc và có thể chưa làm được thi Phần mềm cho mình nhé.

[email protected] ( cũng là TK Dropbox luôn )

Hỗ trợ các bạn 24/24

Lần sau ghi cái title cho đúng nhé bạn! 2Gb lưu trữ mà dám ghi 20Gb để mục đích cho ng khác click vào link bạn mời để nhằm tăng dung lượng của bạn lên chứ gì. Mình ghét kiểu mập mờ lợi dụng ng khác này lắm nhá!

cophuthuynho_25

n_tienloi Lần sau ghi cái title cho đúng nhé bạn! 2Gb lưu trữ mà dám ghi 20Gb để mục đích cho ng khác click vào link bạn mời để nhằm tăng dung lượng của bạn lên chứ gì. Mình ghét kiểu mập mờ lợi dụng ng khác này lắm nhá!

Bạn ah.......ko nên phải bực mình như vậy đâu...... thật ra chủ thớt ghi như vậy cũng không phải là sai mà..........ai cần thì có thể.....click vào đăng ký 1 acc dropbox thì người reg sẽ có thêm 250MB nữa vào acc dropbox........còn chủ thớt thì sẽ có thêm 500MB.............điều này thật ra là cũng công bằng mà.......... đôi bên cùng có lợi.............nhưng chỉ có điều là cái dropbox này nhiều người post rùi mà, nếu rảnh thì post thêm vài cách chỉ dẫn tăng dung lượng.................nếu chủ thớt KẾT nhanh có 20GB trong acc dropbox thì post thẳng link giới thiệu đó vào yahoo của mình đi............bạn bè của bạn sẽ giúp bạn nhanh hơn thôi............bài viết của bạn còn sơ sài quá nên..........nhiều người không KẾT đó........

peheo1510

chủ topic vào đây mà tăng dung lượng của mình lên nhé.ko nên phải nhờ thêm người khác mà tự mình vừa có thể tăng dung lượng lên rồi

còn lập topic mang tính chất "lừa đảo" thế này thì chỉ có thêm gạch xây nhà thôi.ko nhiều người kém thông minh hơn bạn ở vnz đâu

minhcuong050103

bạn ơi có mà

Mình có 8gb rồi

Nếu mời ạn bè mã được gần 20gb mà

---------- Bài thêm lúc 13:57 ---------- Bài trước là lúc 13:57 ----------

ai lừa đảo bạn nói cẩn thận nhá

---------- Bài thêm lúc 14:33 ---------- Bài trước là lúc 13:57 ----------

các bạn sẽ cảm giác rất tốt.

Khi bạn làm chuyện ở cty bạn chỉ chuyện copy vào Dropbox

Khi về nhà bạn cứ thế vào xem hay copy vào máy nhà.

Coi như 1 cái usb di động cũng ổn mà

Các chủ đề có liên quan khác