langtu87_kr

Mình đang dùng máy hp nguyên chiếc mua ở đăng khoa bây giờ cài lại windows mất hết driver trong máy rồi anh em nào có giúp tớ khẩn cấp với. À QUÊN MÁY TỚ MAIN MS 7525 VER1.0

dragonred56

mình chẳng biết xem chipset là gì nữa trên main nó có ghi gì đâu mà giấy tờ ngày xưa mua máy mình mất hết rồi không biết hinh này so giúp được gì không

sockgirl9x

whitehorsesteppe mình chẳng biết xem chipset là gì nữa trên main nó có ghi gì đâu mà giấy tờ ngày xưa mua máy mình mất hết rồi không biết hinh này so giúp được gì không

link đây bạn ơi

dung_hanh

tải tool cài auto driver này về mà cài đi bạn

Freeskydriver 9.9 full update :

Fridolf

tra nhe không anh em nao co cai dia main cua ms-7267 ah neu co copy roi post len cho anh em dung

Briggere

các bạn cho em hỏi luôn là nếu em thay con CPU intel pentium d 925 vào cái main này thì có được khôgn vậy nhỉ.

sanacpn_vui

manhthang_599gtb các bạn cho em hỏi luôn là nếu em thay con CPU intel pentium d 925 vào cái main này thì có được khôgn vậy nhỉ. chac chan la duoc

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Có bác nào nghe vào nói tiếng anh tốt tý giúp mình chút được không?????? InterNet 3
T Bạn nào có đoạn văn bằng tiếng anh về môn học yêu thích nhất Kinh nghiệm và kỹ năng 1
G Anh em có biết phần mềm nào vừa tích hợp được việc dọn dẹp máy tính với diệt virus không? Thủ thuật tin học 8
D Có bác nào biết gì về cấu trúc đề thi tiếng anh công chức tổng cục thuế đọt này không mách em với ,e Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
N Em muốn mở 1 shop bán quần áo nam ở nhà . Anh chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi cần số vốn là bao nh Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A Mình đang có ý định kinh doanh các mặt hàng thời trang trên mạng , Anh chị em nào biết nơi bỏ mối hà Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
C anh nào có thể hướng dẫn em cách copy thẳng file hệ thống được ko Hỏi đáp Tin học 3
L Các anh(chị) có biết Trung tâm nào dạy tiếng Anh uy tín mà chất lượng ko? Sinh viên chia sẻ 10
B Có anh em nào đã và đang dùng Q5 ko? Cho ý kiến khách quan tý nhé? Hỏi đáp về thiết bị di động 1
K Tôi đang chuẩn bị mở cửa hàng bán hoa quả theo mô hình shop mini ở Lào Cai, anh chị nào có kinh nghi Ẩm thực 0

Các chủ đề có liên quan khác