xu_nhok_9x

tình hình là dạo lướt web thấy trang nipic.com có 1 kho hình đẹp dễ sợ , đặc biệt là PSD ,

ví dụ điển hình :

nhưng mà khi nhấn nút download thì nó hiện ra 1 đống chữ tàu chả hiểu gì cả , bác nào có rành download ở trang web này chỉ giúp em với , em nhìn cái thông tin bức ảnh thấy 3543 × 2362 pixels mà thấy ham quá , chất lượng ảnh trên site này khá tốt , đồ họa thì hết biết , với lại rất nhiều PSD nữa

em Thank trước nha

có thể đòi đăng nhập hay là ảnh bán bạn thử lại xem, theo mình nghĩ thì ảnh chất lượng cao như thế ít khi mà free lắm

hai_yen140488

butterflyzx có thể đòi đăng nhập hay là ảnh bán bạn thử lại xem, theo mình nghĩ thì ảnh chất lượng cao như thế ít khi mà free lắm đăng nhập thì vừa xoay sở được để có acc rồi , nhưng mà có cách nào khác để down không , chứ bán thì trả bằng tiềng trung quốc à ??????!!!!!!!!!

nghe nói hìnhcoi nhưmình up lên đủ số lượng ảnh đế một mức nào đó thì được down 1 tấm khác về phải không

có ai biết sử dụng dịch vụ cái web này không , nó ghi toàn tiếng Tàu khó nhằn quá , toàn file ảnh quá đẹp

Charlton

Cho bạn cái web dich tiếng tàu nè, chuẩn hơn google nhiều có thể hiểu:

Tieu_Li

thien3289 Cho bạn cái web dich tiếng tàu nè, chuẩn hơn google nhiều có thể hiểu:

Thank bác nhiều , nhưng mà em vừa xoay sở để có được 1 cái account free rồi

ý em muốn hỏi là download trên trang đó phải mất tiền hay là sao ạ , sao em click vô nút download nó ra 1 đống thẻ tín dụng , bộ cái này là trang web có tính phí hả , có cách nào hack hay Cr-ack để down chùa không , chứ tiền TQ đâu mà mua

không biết vnzoom mai mốt có box nhận download tư liệu thiết kế từ nipic.com không , tương tự KIS ấy

kazenka

mình thấy dowsload bình thường mà bạn.dung gu gờ mà dịch sau đó dows thôi.

xuhao.bapcai

Cái này muốn tải được thì bạn phải có acc của nó, và phải có số điểm tích lũy nhất đinh, ví dụ như cái file bạn cần tải thì số điểm nó yêu cầu nên phải có để tải được là 60

Nếu bạn cần mấy cái tương tự thì vào google search từ khóa là PSD source beach hay PSD source ocean. Bây giờ thiếu gì site share mấy cái này mà bạn

hugo666

Re: Giúp !!! ở đây có ai hay lấy ảnh trên nipic.com làm đồ họa k

:read:Có gì lien hệ yahoo mình bạn ơi minh có tai khoản dơload tren trang nicpic
ngohungchien090
DĐ; 0909900019

Các chủ đề có liên quan khác