my_love9925

Các pro cho mình hỏi.

Có phần mềm nào không cho(chặn) chuyện cài bất cứ chương trình nào trên HDH của mình không?Cái này phòng khi có người sử dụng máy của mình,nhưng lại cài những thứ không cần thiết lên máy mình(khi người khác dùng máy của mình).

Câu hỏi nữa là:nếu bị chặn như thế rồi thì muốn phá ra để cài phần mềm lên thì làm thế nào(khi này thì mình là người dùng máy của người khác).

thanks các pro!

Đơn giản nhất là bạn tạo ra 1 user khách cho máy,vào control panel -> user acount rồi turn on cái Guest lên, sau đó đặt pass cho addmin.

Bạn muốn cài đặt gì thì vào user addmin còn khi người khác dùng thì họ chỉ vào được user Guest thôi (bạn không cho họ password là dc). Ở chế độ khách thì không cài đặt hay remove phần mềm dc mà chỉ sử dụng dc thôi.

Ngoài ra có 1 số phần mềm khác nhưng chắc phải Cr-ack nên ít dùng.

thanks bạn!cái trên bạn nói thì mình có biết!

nhưng ý mình là có cách nào để phá pass kô?

nói thẳng là vào máy tính của người khác,khi mà người ta để pass,user ý!

Freca

phá được thì đặt pass làm j hả cha? cứ cầm dao kề cổ ng ta là có pass đấy!!!!!

buiquochuu_1982

có cách phá pass nhưng bác phải dùng phụ kiện cái này có trong bộ hiren boot đó, vào đây tham khảo thêm nè:

Chúc vui

cafefifteen

có cách phá pass nhưng bác phải dùng phụ kiện cái này có trong bộ hiren boot đó, vào đây tham khảo thêm nè:

Chúc vui

pro_m150

1. xài chương trình đóng băng máy tính, như thế thì bạn khỏi phải quan tâm để ý đến đứa nào xài máy mình và cài cái j.

2. trong hiren chỉ có 1 cái là xóa pass của win. Còn hack pass thì hiện tại chưa ai bật mí bí quyết cả bạn ạ

nam_genius

Dùng Hiren's Boot (10.0 trở lên):

-Vào MiniXp hay 98

-Tìm Passrenew trong đĩa boot, dùng dễ ợt

-Restart

chery_cute_iuox

Còn 1 cách phá pass user mà không cần đĩa Hirren boot đấy nó đơn giản thôi.

Nhớ nhấn thanks nhá bạn!

thaiha120

xài Deep Free đi bạn, mình đang xài nè. Nhà có mấy thằng em hay vô máy của mình nên mình phải xài cái này mới được.

Download tại đây:

Hủy bỏ thì bạn click vào chỗ cài đặt chọn Uninstall là xong

Serial bạn kiếm trên google nhé, nhiều lắm

twin.fish69

IT_mant Dùng Hiren's Boot (10.0 trở lên):

-Vào MiniXp hay 98

-Tìm Passrenew trong đĩa boot, dùng dễ ợt

-Restart hungvn9 Thank bạn Bạn ơi BẤM THANKS giúp mình đi

thôi đi mấy bố,định tiếp tay cho kẻ xấu hả? không mún có đổ máu thì mấy bố đừng có xui ng ta nữa đi,phá pass thì có nhưng phá làm j,ng ta không muốn ai truy cập vào thì để yên cho ng ta đi,làm thế không hay tẹo nào

cuongk3cn3 thôi đi mấy bố,định tiếp tay cho kẻ xấu hả? không mún có đổ máu thì mấy bố đừng có xui ng ta nữa đi,phá pass thì có nhưng phá làm j,ng ta không muốn ai truy cập vào thì để yên cho ng ta đi,làm thế không hay tẹo nào Vì trên đời có những người KẾT phá người khác. Có những người chống người khác phá. Cho nên, công bằng hơn thì cả người phá và người bị phá điều biết mấy cái này để mà phòng chóng hay khác phục, đề phòng. Chứ bị phá mà tỏn tè rồi cũng phải chạy đi hỏi tại sao? thế phải mất công ko? Người ta bỏ công ra tìm tòi học hỏi thì người ta biết nhìu kẻ cả phá thì cũng là do công sức của người ta.

Mình không biết nhìu thì cũng bị người khác phá thôi. Sống là không chờ đợi mà!

manhhoxuattran

chống thì được chứ phòng = niềm tin ah?hy vọng là máy tính không hư hại là ổn chứ j,nghịch lf tốt nhưng ý đồ xấu chưa chắc vừa hay đâu,sẻ chia mà

kura_ngo

Mình hỏi để phòng khi nào quên pass hay bạn bè nhờ giúp đỡ thôi.Bình thường các máy tính cũng hay gặp trường hợp này mà.

Dùng vào chuyện gì tốt hay xấu là ở mỗi người.Biết đâu có thằng nào nó nghick máy mình,nó

để pass,không biết phá thế nào thì toi ah!

Thanks all!qua các chỉ dẫn trên mình cũng vừa biết phải làm gì vào chuyện gì rồi.

xvav92x

pes6_pro Đơn giản nhất là bạn tạo ra 1 user khách cho máy,vào control panel -> user acount rồi turn on cái Guest lên, sau đó đặt pass cho addmin.

Bạn muốn cài đặt gì thì vào user addmin còn khi người khác dùng thì họ chỉ vào được user Guest thôi (bạn không cho họ password là dc). Ở chế độ khách thì không cài đặt hay remove phần mềm dc mà chỉ sử dụng dc thôi.

Ngoài ra có 1 số phần mềm khác nhưng chắc phải Cr-ack nên ít dùng. thế nếu mình muốn thôi không sử dụng cái user(trở về bình thường) thì làm thé nào bạn? chỉ cho mình được không?

Các chủ đề có liên quan khác