Siegfried

chào các bạn, mình cũng rất gà về mấy vấn đế này. Nên xin hỏi mong các bạn giúp.

1. Down cookie là cái gì thật sự bh mình vẫn không hiểu rõ lắm. Mình có làm theo bác này chỉ dẫn Nhưng không hiểu lắm

Tức là khi mình vào home của host nào đó như Fileserve chẳng hạn. Click vào cái bookmark ra Bảng Cookies hiện ra, Paste Cookies vào rồi sau đó sao nữa. Vd như 1 cái video này các bạn chỉ dẫn mình với

(có ảnh chỉ dẫn càng tốt)

Cái này mục đích làm gì? Có phải là down không cần Acc phải ko? Nó có tự down về không ?

2. Kiếm Acc & cái cookie hàng ngày cuả Fileserve ở đâu. Mình tìm rất nhiều nhưng thấy ở đâu có acc hàng ngày.

Và tìm acc hàng ngày của Uploaded.to & megaupload ở đâu hả các bạn

3. Mediafire down có cần login acc có nhanh hơn ko? Tìm acc ở đâu ạ :d

Xin Thank các bạn rất nhiều ... xxxxxxxxxxxxxxxx

yu_sona87

1. Cookie là 1 dãy kí tự mà khi đã thêm vào trình duyệt thì vào trang hỗ trợ của Cookie ta sẽ được đăng nhập vào tài khoản của trang đó (thường là trả phí) nên sẽ được hưởng các quyền lợi của tài khoản trả phí (tùy trang lưu trữ). Cách thêm Cookie ở đây:

2. ... Chịu khó tìm trong trang Sử dụng Internet ở Vn-zoom.

3. MediaFire là nơi tải dễ chịu nhất: không cần tài khoản vẫn được tốc độ cao nhất (phụ thuộc vào mạng đã đăng kí). Tài khoản MF thì khá hiếm, nơi tìm như trên.

[Cookie chỉ dùng được khi còn sống và chỉ hỗ trợ trang của nó]

Những điều trên không biết có đúng không?

jellyshop chào các bạn, mình cũng rất gà về mấy vấn đế này. Nên xin hỏi mong các bạn giúp.

1. Down cookie là cái gì thật sự bh mình vẫn không hiểu rõ lắm. Mình có làm theo bác này chỉ dẫn Nhưng không hiểu lắm

Tức là khi mình vào home của host nào đó như Fileserve chẳng hạn. Click vào cái bookmark ra Bảng Cookies hiện ra, Paste Cookies vào rồi sau đó sao nữa. Vd như 1 cái video này các bạn chỉ dẫn mình với

(có ảnh chỉ dẫn càng tốt)

Cái này mục đích làm gì? Có phải là down không cần Acc phải ko? Nó có tự down về không ?

2. Kiếm Acc & cái cookie hàng ngày cuả Fileserve ở đâu. Mình tìm rất nhiều nhưng thấy ở đâu có acc hàng ngày.

Và tìm acc hàng ngày của Uploaded.to & megaupload ở đâu hả các bạn

3. Mediafire down có cần login acc có nhanh hơn ko? Tìm acc ở đâu ạ :d

Xin Thank các bạn rất nhiều ... xxxxxxxxxxxxxxxx Về mặt cookies, bạn có thể tham khảo bài viết của bạn Dương Tuấn ở đây, rất đầy đủ

(chú ý bạn nên chọn script đặc biệt ý, 1 script cho tất cả các host)

Bạn paste cookies vào rồi ấn okie hay enter là xong. Nếu cookies đó còn sống thì trình duyệt sẽ tự động login vào với tài khoản premium

Chia sẻ tài khoản premium bằng cookies là một trong những biện pháp share acc ngăn chặn chuyện đổi pass (vì share qua cookies)

Tất nhiên khi bạn login vào với tài khoản premium vào rồi thì tất cả link của host đó down sẽ dễ dàng hơn.

Kiếm acc của fileserve và megaupload thực sự rất khó

acc filesonic cập nhật

acc wupload cập nhật

hay trang này cập nhật filesonic wupload hotfile uploading thi thoảng có oron nữa

3. Mediafire không cần login acc. Vẫn max speed. (chính vì thế mới có chuyện chẳng bao giờ người ta share và tìm acc mediafire )

---------- Bài thêm lúc 17:08 ---------- Bài trước là lúc 17:04 ----------

đây là cách check cookies còn sống hay vừa die

cookies checker v5

riêng oron phải check bằng tay

Các chủ đề có liên quan khác