Tình hình giao diện beta của Alldebrid.com không cho reg acc rùi

Mới sáng nay vào em định reg vài acc nhưng không được,mặc dù vừa vào mail kích hoạt.Hic.Bác nào cao tay giúp đỡ e với

duongvq2003

Đăng kí bình thường mà bạn, miễn phí premium 2 ngày đó, vừa đăng kí xong, leech ngon

Aidrian

ko bít bác thanhluanst192 reg được mấy lần rùi,em vừa reg được 30 acc ở Alldebrid rùi.Hay nó khóa ip nhỉ,em reg được nhưng khi đăng nhập vào nó báo acc expired,mặc dù vẫn còn 2 days trial

ongtrumkon89 không bít bác thanhluanst192 reg được mấy lần rùi,em vừa reg được 30 acc ở Alldebrid rùi.Hay nó khóa ip nhỉ,em reg được nhưng khi đăng nhập vào nó báo acc expired,mặc dù vẫn còn 2 days trial Nó phụ thuộc vào ip của bạn để tính số ngày trial nên không thể lập nhiều acc được đâu trừ khi change ip

zzzzkashizzzz

Ku Trung Nó phụ thuộc vào ip của bạn để tính số ngày trial nên không thể lập nhiều acc được đâu trừ khi change ip À ko,bác hỉu nhầm roài,hết trial 2 ngày e mới lập acc mới tiếp .hehe,đã giải quyết được vấn đề rùi,do máy em chỉnh IP trong IPv4

heoconnhuquynh

ongtrumkon89 À ko,bác hỉu nhầm roài,hết trial 2 ngày e mới lập acc mới tiếp .hehe,đã giải quyết được vấn đề rùi,do máy em chỉnh IP trong IPv4 1 ip bạn lập acc dùng trial được nhiều lần à? :-s có cần change ip không?

phu_cuong

Nếu không cần share gì trong mạng Lan thì bác đừng đặt IP tĩnh,làm cái IP động là ok,reg bao nhiu acc tùy ý.

Bạn để máy tự động chọn IP = cách check vào: Obtain an IP adress automatically

Hình trên minh họa thôi nhé

PS: tớ download = alldebrid suốt,mạng VNPT 275k,mỗi ngày tớ chiến khoảng 12GB he he

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác