iutrondoi

cho mình hỏi hơi lạc đề tý ... Thế game sau này có đóng bất ngờ như lúc trước không , gì chứ chơi với AS cứ phải phòng thân , cái kiểu ôm tiền bỏ chợ bác AS này tiền sử đầu tiên luôn @@

nguoibian_07

nghe đồn HKGH2 sẽ ra mắt tại VN trong tháng 12 cùng với phiên bản của hồng kông
thế thì liệu HKGH còn chỗ đúng không

nguoibian_07

trò này theo mình không được hấp dẫn cho lắm , items không co phong phú ,game play cung ok ,co điều train lv thì phải có pt ,solo không nỗi

macdano3

Mình nghĩ không hẳn thế, nói chung cũng có một số quen biết nhất định chứ k hẳn là hoàn toàn

iutrondoi

Mình chỉ thích Bot không thích Multi acc
Cái MU, Võ Lâm cho bot thoải mái gamer vẫn đông mà
Dân VN vẫn thích bot ( đa số theo quan điểm mình thấy thế! )
Để game không chết theo mình NPH nên chủ động bán auto-in-game đảm báo với tính hiếu thắng và đầy cạnh tranh dân ta sẽ mua ào ào

nguoibian_07

Pác chia sẻ thẳng tính đấy, đúng như đa số anh em member của MU Online và VLTK khi cắm chuột = ))

iutrondoi

mình thấy HKGH cũng còn nhiều fan ruột , nhưng muốn hot quá thì khó vì bây giờ hơi bị nhiều game

macdano3

làm bé bow chiến thôi hẻ, mong là được về lại cảnh mọi ng pt chun nhau lại bem quái như hồi trước không còn vụ log nhìu acc nữa

macdano3

Và rồi 1 lần nữa game lại về với cát bụi
Nhớ một ngày cầm kiếm thánh 6x chạy tung tăng
Nhớ một thời chúng nó bot,muti kinh dị
Nhớ một ngày không còn gì để vương vấn
Và rồi ngổi đây nhớ cái xa vời trong quá khứ
Đừng làm nổi đau thêm dài,chúc game tiếp tục sống tốt

nguoibian_07

1 sự thật là Gamer Việt chúng ta đang bị lèo lái theo chiều hướng đi xuống của các NPH. Với các chiêu PR...với các bài báo thông tin nóng hỏi, với các nick Fan ảo trên các forum chuyên chém những ai phản bác. Với các title giật tít như " Sock! HKGH pah1t hành lại", "Tin vui cho cộng đồng Game Việt". Nhưng bài báo tiền triệu mà người viết bài đa số là chính NPH tự cung cấp, tự nghĩ, tự viết ra ^^.

10 năm sau thì mặt bằng chung cũng chỉ dậm chân tại chổ, chỉ chơi nhựng game lỗi thời...luôn đi sau thế giới.

Đặc tính của game Free, đặc biệt là game free của TQ là hut tiền, gây nghiện cao....tạo cảm giác phải luôn nạp tiền. Thủ hỏi sao sau này không có thêm mấy vụ vì GO mà cướp.

iutrondoi

mình toàn chơi game nước ngoài nhưng mà HKGH chơi mất sever nước ngoài khổ lắm T.T sưng là VN toàn bị pk thoai chờ tháng sau ra lại làm 1 em kiếm khách thoai

nguoibian_07

Thôi pác join vào Bang của iem nhá, iem tính lập Bang kêu anh em cũ vào tụm 5, tụm 3 bem nhau cho nó gọi là có không khí

macdano3

của bạn đây:

bản này cài rất đơn giản vì đã tich hợp tất cả vào 1 file chạy rùi
ko phải cài j thêm
p/s cái này nguyên gốc là của bên clbgamesvn bác mod bên hbct đã mang tiếng chôm chỉa lại còn to mồm nên bác tác giả của sv này đã del hết link nên post tạm cho bạn link bên web này vậy
bản này hơi cũ
đã có bản bhbc nhưng phải cài thêm khá nhiều thứ không được đễ như sv này

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Có bác nào nghe vào nói tiếng anh tốt tý giúp mình chút được không?????? InterNet 3
T Bạn nào có đoạn văn bằng tiếng anh về môn học yêu thích nhất Kinh nghiệm và kỹ năng 1
G Anh em có biết phần mềm nào vừa tích hợp được việc dọn dẹp máy tính với diệt virus không? Thủ thuật tin học 8
D Có bác nào biết gì về cấu trúc đề thi tiếng anh công chức tổng cục thuế đọt này không mách em với ,e Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
N Em muốn mở 1 shop bán quần áo nam ở nhà . Anh chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi cần số vốn là bao nh Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A Mình đang có ý định kinh doanh các mặt hàng thời trang trên mạng , Anh chị em nào biết nơi bỏ mối hà Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
C anh nào có thể hướng dẫn em cách copy thẳng file hệ thống được ko Hỏi đáp Tin học 3
L Các anh(chị) có biết Trung tâm nào dạy tiếng Anh uy tín mà chất lượng ko? Sinh viên chia sẻ 10
B Có anh em nào đã và đang dùng Q5 ko? Cho ý kiến khách quan tý nhé? Hỏi đáp về thiết bị di động 1
K Tôi đang chuẩn bị mở cửa hàng bán hoa quả theo mô hình shop mini ở Lào Cai, anh chị nào có kinh nghi Ẩm thực 0

Các chủ đề có liên quan khác