trungnhutinfor

Nếu bạn vừa nhàm chán với những biểu tượng cảm xúc ( emoticon ) cũ của Yahoo Messenger, tại sao không thử sử dụng những emoticon mới mẻ và dễ thương Baby Soldier để thay thế. Chắc chắn bạn sẽ thêm hứng thú với các smiley mới này

Chương trình gọn nhẹ khoảng 4 Mb sẽ thay thế các emoticons cũ trong Yahoo Messenger (mặc định sẽ cài đặt vào C:\Program Files\Yahoo!\Messenger\Media\Smileys bạn có thể thay đổi nơi cài đặt tuỳ vào nơi bạn cài Yahoo!)

Việc cài đặt hết sức nhanh chóng và đơn giản. Sau khi cài đặt hãy relogin vào Yahoo để xem những emoticon mới thật dễ thương Baby Soldier

Download link [Box.net] :

Lưu ý:

Để có thể quay lại bộ emoticons cũ của Yahoo, trước khi cài đặt hãy backup lại thư mục Smileys nằm trong thư mục cài đặt Yahoo!. Khi muốn quay lại sài emoticon cũ bạn chỉ chuyện paste thư mục Smileys vừa backup đè lên thư mục Smileys mới.

cái này có nên phải cài luôn cho máy mà mình đang chat 0 bạn ? (ví dụ: cài cho máy mình va cả bạn mình thì 2 máy mới thấy được mặt cười mới?)

Arlen

Cho mình hỏi là:Bạn chát với mình có nhìn thấy những emoticon đó ko?hay chỉ máy của mình có thôi

Cale

Bộ này không KẾT lắm , vẫn KẾT yoyo với cici hơn .

Dĩ nhiên là phải 2 máy xài cái này mới nhìn thấy được

suzuki_vn

LovesMai cái này có nên phải cài luôn cho máy mà mình đang chat 0 bạn ? (ví dụ: cài cho máy mình va cả bạn mình thì 2 máy mới thấy được mặt cười mới?) sorry mh cưa test phần mềm này,đang bận quá. mình thấy hay post lên cho tất cả người dùng thui

ai test rùi thì post kết quả lên cho tất cả người cùng biết

thanks!!

qua dùng cái này :

mấy người cài cũng được

konkanguaru

sã làm hại em tải về tốn tiền máy em oy hix mà em cũng hok bit lấy nó ra sao nữa hix !!!!!! chết người thật

khoadalat

thanhhuy_ sã làm hại em tải về tốn tiền máy em oy hix mà em cũng hok bit lấy nó ra sao nữa hix !!!!!! chết người thật chài. có 4mb thui mà làm j ghê vậy ta

yenbai_net

klatao sorry mh cưa test phần mềm này,đang bận quá. mình thấy hay post lên cho tất cả người dùng thui

ai test rùi thì post kết quả lên cho tất cả người cùng biết

thanks!!

qua dùng cái này :

mấy người cài cũng được hải cả 2 máy cùng cài mới thấy được

Các chủ đề có liên quan khác