nhvkhanh1989

Không hiểu sao IDM của em lâu nay xài vẫn tốt,em vừa Cr-ack đầy đủ.tự nhiên trở chứng.em nghe nhạc mp3 thì bắt phải tải về mới nghe được,còn xem tren youtube thì không bắt link.em vừa thử gỡ ra và cài lại phiên bản mới nhất 6.07 và vừa Cr-ack ma van không thay đổi gì cả. các bạn làm ơn ai biết chỉ giùm em với.em xin Thank trước

thanhtuan_83lk

bạn xóa đuôi MP3 ở phần options/file types là được. nó sẽ không tải luon nữa nhưng vẫn hiện link down. ngoài ra nếu có tích vào ô automatically start downloading of URLs placed to clipboard đi

Eoforwic

theo mình nghĩ là không tương KẾT cc của IDM...bạn nên xem trình duyệt là bản nào...ví dụ: firefox 7.0 thì bạn search với khóa "CC IDM cho firefox 7.0 ketnooi.com/forum".

Chet

theo mình nghĩ là không tương KẾT cc của IDM...bạn nên xem trình duyệt là bản nào...ví dụ: firefox 7.0 thì bạn search với khóa "CC IDM cho firefox 7.0 ketnooi.com/forum".

bác nói rõ hơn được ko,e dốt tin học lắm

mr_nỏm bạn xóa đuôi MP3 ở phần options/file types là được. nó sẽ không tải luon nữa nhưng vẫn hiện link down. ngoài ra nếu có tích vào ô automatically start downloading of URLs placed to clipboard đi Avatar kinh nhỉ, tránh xa kẻo bị trúng gió

TheLiem_TheLiem

mrgint theo mình nghĩ là không tương KẾT cc của IDM...bạn nên xem trình duyệt là bản nào...ví dụ: firefox 7.0 thì bạn search với khóa "CC IDM cho firefox 7.0 ketnooi.com/forum".

bác nói rõ hơn được ko,e dốt tin học lắm CC của IDM hiểu đơn giản là 1 phần của IDM nằm trong trình duyệt firefox...Nếu bạn xài firefox thì vào Giúp -> about firefox.xem là bản nào..rồi down cc tương KẾT về cài vào thôi.

-giống như bài này, là cc cho firefox 7

keo_mut110

Bạn dùng Youtube mà không tự bắt link thì cái cái add on Easy YOUTYBE VIDEO DOWNLOADER của FF ấy. Sẽ giải quyết được ngay mà.

hongchau1088

đây này

may mà chú gặp 1 pro chính hiệu như anh nhé

bật IDM lên vào option thẻ garena>>>>tỉnh bỏ cái vào ô Useradvance.............

sau đó nó hiện cái bảng lên ấn yes rồi không làm gì nữa

chuột phải lên taskbar chọn star taskmanager chuyển sang tap Application rồi End Task 2 cái IDM đó đi

sau đó tắt IDM rồi bật lên lại nếu nó chưa tích lại ô Useradvance... thì tích nó vào

khỏi động lại trình duyệt web tức là tắt đi mở lại

xong ok

tks anh 1 phát đó nhè hehehhee

Các chủ đề có liên quan khác