juicy_fruit1210

duycrazy_18 Mình mới thử xong.Click phải mà sao nó kg hiện ra Download all link with IDM j hết bn ui.IDM mình cài và Cr-ack rồi Bạn click ra ngoài trang web không phải bên trong tờ tài liệu đang xem. làm như hình của mình, nếu trình duyệt của bạn hỗ trợ IDM down bình thường thì chắc chắn sẽ được hay bạn có thể thử bằng IE hỗ trợ IDM rất tốt.

thuyhienzzz

bongmathi3nthan Bạn click ra ngoài trang web không phải bên trong tờ tài liệu đang xem. làm như hình của mình, nếu trình duyệt của bạn hỗ trợ IDM down bình thường thì chắc chắn sẽ được hay bạn có thể thử bằng IE hỗ trợ IDM rất tốt. Tks bn nha.Chrome chả thấy j mà IE lại có.hihi.

nhocxinh_trasua

cái này chỉ down được file pdf thì phải

còn file ppt, doc thi không được

mà down tài liệu nào có số trang nhiều

có khi bị đơ đó

cái này hình có người post zoai

nhưng bạn ấy dùng firefox còn bạn dùng google chorme

thank

luubichtram1993

Bây giờ share acc với nhận hỗ trợ tải trên tailieu.vn trên diễn đàn mình có mà, đâu nhất thiết phải nhọc công vậy

zichan255181

levu13 cái này chỉ down được file pdf thì phải

còn file ppt, doc thi không được

mà down tài liệu nào có số trang nhiều

có khi bị đơ đó

cái này hình có người post zoai

nhưng bạn ấy dùng firefox còn bạn dùng google chorme

thank Đã text. tài liệu trên 300 trang vẫn không vấn đề gì. còn file .doc vẫn ok như dưới mình đang text! như thế là good all tất cả người yên tâm thưởng thức.

$Nguyễn Thế Anh$ Bây giờ share acc với nhận hỗ trợ tải trên tailieu.vn trên diễn đàn mình có mà, đâu nhất thiết phải nhọc công vậy ACC thì không dùng được lâu còn nhờ down hộ thì như mình nói ở trên. bạn nào muốn tự mình thưởng thức thì làm thử.

nhox_bjnh

Thanks chủ top nhé! Mình xin được bổ sung 1 Phần mềm khác tương tự trên : pdf Creator

Link:

Các chủ đề có liên quan khác