tinh_le65

prettyboy830 không hề bạn nhé, chỉ sợ acc hết hạn thôi

---------- Bài thêm lúc 09:18 ---------- Bài trước là lúc 09:09 ----------

Tại sao lúc mình copy rùi dùng idm dowload toàn down được có file wed có down được file mình cần down được đâu Kết luận tự tin nhở, vẫn đổi dc ngon nhưng người ta có KẾT đổi hay không thui.

Còn bạn add vào IDM rồi mà chỉ down dc file htm là acc đó vừa bị die hay quá dung lượng 100G rồi.

namtrunghoa

sao lúc mình copy link vào IDM nó không hiện phim mà lại hiện download 1 wed khác nhỉ :(( pro giúp với

prettyboy830 không hề bạn nhé, chỉ sợ acc hết hạn thôi

---------- Bài thêm lúc 09:18 ---------- Bài trước là lúc 09:09 ----------

Tại sao lúc mình copy rùi dùng idm dowload toàn down được có file wed có down được file mình cần down được đâu bật cái IDM lên>> opiton>>. site loging... trong đó có id và pas đó... vào mà ngó....

Nếu tiếng việt thì >>>> tùy chọn>>> Đăng nhập......

dùng vài công cụ soi pas dang ******* là thấy thôi...

Cơ bản là ý thức của tất cả người...

Justain

mình không download được ... add url vào idm thì chỉ download trang web thôi, không download file đó ... mong các pác giúp đỡ!!!!

p6_q6

Mẹ kíp chẳng lẻ phải dừng share lần 2 ở đây sao! Ở dạng file reg rồi mà cố tình log vào acc xóa dữ liệu! Chẳng hiểu phải nói sao với loại ng này nữa! cũng may là 4share có chức năng khôi phục dữ liệu vừa xóa chứ không thì tiu! Ngày mai mà còn tr hợp này nữa thì Stop!

kingking_king sẻ chia file reg có bị đổi pass không nhỉ đổi mạnh ấy chứ. file reg thì khác j share nick

Direct link file ở trên

Dyfed

Chủ nhà đi đâu mất rồi mà lại để cho bọn gàtồ lộng hành thế kia

Quarrie

hung26th không dùng được nhưng vẫn thank vì tinh thần sẻ chia,mình thường down ở quán net nên file reg thì không chơi được minh cung down o quan net day.va van su dung file reg ngon lanh canh dao nhe.

Ly do khong import file reg duoc la do "registry editor was disable by administrator" do vay ta phai dung thang khac de import file reg do vao. Minh khuyen ban nen sai "registry workshop",ban len google tim,down ve cai dat va import reg bang chuong trinh nay la ok thui. Neu ban mun hướng dẫn cu the = hjnh anh thi vo xem thong tin cua minh > cac de tai da gui > share ac 4share na. Nho thanks neu co ik

---------- Bài thêm lúc 00:14 ---------- Bài trước là lúc 00:10 ----------

Thanks chu thot lay tinh than. Du xay ra chuyen j vs ac cua bac dy cung mong bac luon gju nhjet huyet duy tri ac cho ae vnz con duoc nhe. Chuc bac suc khoe!

Các chủ đề có liên quan khác