nhung_koj

Đây là con acc của mình dùng để làm ăn trên các diễn đàn, hum nay mạo muội share cho anh em xài!

Rút kinh nghiệm từ đợt trước bị dell hết file trong acc, giờ mình share Acc dạng file .reg nên các bạn yên tâm mà xài! các bạn không lo hết hạn mà sợ là hết dung lượng download cho phép thôi, nếu hết thì đợi ngày mai download tiếp nhé! Anh em xài bình thường đừng tìm cách phá hoại, mình chỉ sợ là 4share nó khóa acc thì khổ mình thôi! Thôi không dài dòng chúc anh em dow vui vẻ!

các bạn download Account ở đây:

Hoặc:

Tốc độ cùi cùi của mình đây

Ai không biết xài file .reg thì xem video sau:

Nếu các bạn download không được nghĩa là acc vừa hết dung lượng download cho phép trong 1 ngày, phiền các bạn đợi hết ngày rồi download tiếp nhé! hay tranh thủ kiếm acc khác của những người hảo tâm trên ketnooi.com/forum nhé!
Thông báo:
Tình hình là mình share ở dạng file .reg rồi mà cố tình log vào acc xóa dữ liệu! Chẳng hiểu phải nói sao với loại ng này nữa! cũng may là 4share có chức năng khôi phục dữ liệu vừa xóa chứ không thì tiu! Ngày mai mà còn tr hợp này nữa thì Stop!

Gaetan

không dùng được nhưng vẫn thank vì tinh thần sẻ chia,mình thường down ở quán net nên file reg thì không chơi được

He0_Ngox

kingking_king sẻ chia file reg có bị đổi pass không nhỉ Vẫn được, nhưng mà sẽ hạn chế hơn share công khai acc với pass

thankyou010587

Dương Tuấn Vẫn được, nhưng mà sẽ hạn chế hơn share công khai acc với pass hi vọng chủ thớt reset pass thường xuyên

kingking_king sẻ chia file reg có bị đổi pass không nhỉ không hề bạn nhé, chỉ sợ acc hết hạn thôi

---------- Bài thêm lúc 09:18 ---------- Bài trước là lúc 09:09 ----------

Tại sao lúc mình copy rùi dùng idm dowload toàn down được có file wed có down được file mình cần down được đâu

Yuan

prettyboy830 không hề bạn nhé, chỉ sợ acc hết hạn thôi

---------- Bài thêm lúc 09:18 ---------- Bài trước là lúc 09:09 ----------

Tại sao lúc mình copy rùi dùng idm dowload toàn down được có file wed có down được file mình cần down được đâu Tự tin 100% luôn nhỉ, mình vừa từng chỉ các bạn cách dịch file reg = tool hay làm bằng tay rồi, bạn thử search trên ketnooi.com/forum thử sẽ thấy

Các chủ đề có liên quan khác