Perry

bạn dùng RemoveWAT xóa bỏ key cũ và Cr-ack lại là được có thể dùng Chew-WGA or Windows 7 Loader

mr.kanx

Cr-ack chưa apply 100% ùi, cái này là do bản loader của bạn, một số phiên bản <1.9 không còn KẾT hợp với bản windows bạn cài.

Mình không hiểu sao máy của mình Cr-ack bằng đủ kiểu rồi (các thể loại Hazaz, Daz, Loader, Chew...) nhưng vẫn không hoàn toàn activated.

Dòng chữ màu xanh dưới cùng kích chuột vào cũng không mở được link trong khi đó đường dẫn online Support phía trên kích vào mở ra bình thường.

truongdepzai00

sạc cứ bắt người ta cài lại hòa.bạn gõ bỏ key cũ đi và Cr-ack băng win7loader mới nhất đi.bản đó mình up vô tư mà.

Taji

Nếu vừa cracl mà vẫn Update thì trước sau gì ông Billgates cũng phát hiện ra thôi !

quangvinh751194

Tình trạng này mình gặp nhiều rùi, đó là do lúc bạn Cr-ack bạn quên chèn cái logo vào máy, có gì Phần mềm qua yahoo mình giúp free cho
dont_forget_you_17964

Hì bạn này dùng từ hài quá à, vừa windows 7 nguyên gốc xịn mà còn Cr-ack Theo mình bạn nên Cr-ack lại = removeWAT bản mới nhất. Chúc bạn thành công

Thành viên Vnz vào spam thì nhiều! người ta cần giúp đỡ thì không cho phuơng pháp, bắt bẻ từng câu! chán thiệt! bạn chủ topic Phần mềm mình giúp cho 1 key windows 7 bản quyền!

peminhanh

traduhi đúng rồi, lúc cài xong liền tắt Update đi mới Cr-ack, không thì bằng thừa bạn à. thật không vậy bạn mình cài windows bản sp1 xong update luôn,nhưng nhớ là bỏ thằng này đi

rùi Cr-ack có sa0 đâu đây bản windows của mình đây

Các chủ đề có liên quan khác