jpow_vn

Cho em hỏi phát các nhà tin học ơi. Em chỉ chuột ( bất phải kích) vào bất cứ biểu tượng nào trong trang web thì cái chữ hiện ra bé li ti bất sao đọc được. Em phải làm thế nào? Chỉ dùm em phát đê các giáo sư tin học! (Chẳng lẽ trong diễn đàn bất ai là giỏi về món này à?)

nhắc nhở, viết bài bất được dùng chữ quá lớn, đề nghị sửa lại

Wegland

trình duyệt nào em chỉ cài kapersky vào thế là bị lỗi vậy em chẳng bít làm thế nào cả. Bi giờ muốn gỡ bỏ kapersky cũng bất gỡ được. Mà plugin ở đâu vậy?

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

a` em thấy rồi plugin thì rỗng tếch chẳng có gì cả. Làm sao bi giờ? Không ai giúp được em à, các giáo sư tin học đâu cả rồi?

Amos

Đưa hình minh họa lên mới biết nguyên nhân là gì được chứ bạn

Erkerd

Nếu dùng IE thì trên thanh công cụ chọn View/Text size/ Medium

Dùng Opera thì View/Zoom/100% hay CTrl+0

Dùng Firefox, Chrome cũng tương tự...

Ryton

Những biểu tượng trong trang web, những biểu tượng phía dưới màn hình (cái dòng xanh xanh nằm phía dưới màn hình máy tính ấy) là bị như thế. Why? Giúp me

Syvwkh

Trích:

chit_chua

Cho em hỏi phát các nhà tin học ơi. Em chỉ chuột ( bất phải kích) vào bất cứ biểu tượng nào trong trang web thì cái chữ hiện ra bé li ti bất sao đọc được. Em phải làm thế nào? Chỉ dùm em phát đê các giáo sư tin học! (Chẳng lẽ trong diễn đàn bất ai là giỏi về món này à?)

Cái này có lẽ là do chế độ zoom của trình duyệt thôi.

Bạn thử làm như sau: Di con lăn của chuột theo thử 2 chiều, chiều nào mà làm cho chantry chữ của bạn to lên thì bạn cứ di cho đến khi đạt được kích thước chantry mà bạn mong muốn.

Chúc bạn may mắn

Cuinn

Không ai giải quyết được vấn đề này của em à, chán nhỉ em tưởng ở đây nhiều nhân tài lắm, hix chán ghê

Akiba

nhân tài nào thì cũng bó tay với cái câu hỏi mà bất có hình ảnh minh họa và nguyên nhân gây ra lỗi đó của ông đâu,tui chưa thấy ai cài KAS mà bị lỗi thế cả,tốt nhất là ông cài lại cái trình duyệt hay thay trình duyệt khác là xong

Trích:

chipu0106

nhân tài nào thì cũng bó tay với cái câu hỏi mà bất có hình ảnh minh họa và nguyên nhân gây ra lỗi đó của ông đâu,tui chưa thấy ai cài KAS mà bị lỗi thế cả,tốt nhất là ông cài lại cái trình duyệt hay thay trình duyệt khác là xong

Mình cùng ý quan điểm với bạn. Muốn nhờ thì cũng phải có hình minh họa. Mà ở trên tất cả người vừa kêu là cần có hình mà bất up lên còn than vãn gì nữa trời. Nếu bạn bất biết cách up hình thì bảo!

Các chủ đề có liên quan khác