Manasseh

lỗi 1 thì em ra tiệm net down load khoảng 5 6G là bị lỗi sao đó không cài được chương trình gì hết cài toàn bị lỗi không đủ dung lượng HDD vào game fifa online thì nó bảo lỗi khởi tạo phần mềm bảo vệ

lỗi 2 lúc tự nhiên mở máy lên là vậy luôn ai bít khắc phục chỉ dùm

---------- Bài thêm lúc 22:25 ---------- Bài trước là lúc 22:13 ----------

sao trang upanh bị lỗi rùi trời

zipzupboy

TH cao là chiếu USB của bác vị dính vài em virus rồi, bạn thử diệt virus rồi fomat toàn bộ cái USB đi. Khi down load bạn nên dùng 1 phần mềm nào đóa chuyên dùng cho USB ấy, để đỡ bị dính!

hakusho2512

NTT_0309 TH cao là chiếu USB của bác vị dính vài em virus rồi, bạn thử diệt virus rồi fomat toàn bộ cái USB đi. Khi down load bạn nên dùng 1 phần mềm nào đóa chuyên dùng cho USB ấy, để đỡ bị dính! trả lời tầm bậy

---------- Bài thêm lúc 23:50 ---------- Bài trước là lúc 23:47 ----------

trang upanh bị lỗi hay sao vậy trời

Emory

kakasikg

lỗi 1 thì em ra tiệm net down load khoảng 5 6G là bị lỗi sao đó không cài được chương trình gì hết cài toàn bị lỗi không đủ dung lượng HDD vào game fifa online thì nó bảo lỗi khởi tạo phần mềm bảo vệ

sao trang upanh bị lỗi rùi trời không thấy hình gì cả nhưng tui đoán lỗi 1 là do tiệm net nó giới hạn dung lượng download thôi, gặp hoài chứ gì.

Gặp mấy tiệm vậy là pp hẹn không gặp lại lần thứ 2 tiệm net mà thế thì thôi chơi gì nữa.

---------- Bài thêm lúc 23:53 ---------- Bài trước là lúc 23:52 ----------

kakasikg

sao trang upanh bị lỗi rùi trời không thấy hình gì cả nhưng tui đoán lỗi 1 là do tiệm net nó giới hạn dung lượng download thôi, gặp hoài chứ gì.

Gặp mấy tiệm vậy là pp hẹn không gặp lại lần thứ 2 tiệm net mà thế thì thôi chơi gì nữa.

Bạn lên trang tamtay.vn up nhanh và ulr thì dễ lấy nữa.

kokotsk2003

hình thì chẳng thấy đâu mà vẫn có mấy cha chém gió được. up sang host khác đi bạn. cứ gì phải upanh chứ. mất bao nhiêu thời (gian) gian hỏi rồi kìa

lona_4292

Trang upanh là trang cùi bắp nhất, chuyển sang phôtbuket hay imageshack đi bạn.

trangkhuyet_ty

nè mình up lại rùi chỉ mình sửa lỗi đi

Phuc_Truong

kakasikg
nè mình up lại rùi chỉ mình sửa lỗi đi lỗi 1: Lỗi này thường gặp với các ổ đĩa vừa được bật chức năng write cache, chức năng này giúp tăng tốc độ truy cập, nhưng đồng thời (gian) cũng rất dễ sinh ra mất dữ liệu. Để khắc phục, bạn có thể tiến hành tắt nó đi bằng cách vào Windows Explorer, nhấp phải chuột lên ổ đĩa cần tắt > chọn Properties. Trong hộp thoại Properties > chọn thẻ Hardware > nhấp tiếp nút Properties. Hộp thoại kế > nhấp vào thẻ Policies rồi bỏ chọn ở ô Enable write caching on the device, lập lại thao tác này cho các ổ đĩa khác. (lỗi này bạn tìm google sẽ ra ngay, đây là cách khắc phục mình copy lại cho nhanh)

hình 2: không có lỗi gì cả. nếu ý bạn nói về cách sắp xếp các biểu tượng thì có thể tùy chỉnh: chuột phải, mục group by chọn type hay cách xếp khác nếu muốn

Winthrop

√ươñ§†rµñ§ðứ¢Ñö¹ lỗi 1: Lỗi này thường gặp với các ổ đĩa vừa được bật chức năng write cache, chức năng này giúp tăng tốc độ truy cập, nhưng đồng thời (gian) cũng rất dễ sinh ra mất dữ liệu. Để khắc phục, bạn có thể tiến hành tắt nó đi bằng cách vào Windows Explorer, nhấp phải chuột lên ổ đĩa cần tắt > chọn Properties. Trong hộp thoại Properties > chọn thẻ Hardware > nhấp tiếp nút Properties. Hộp thoại kế > nhấp vào thẻ Policies rồi bỏ chọn ở ô Enable write caching on the device, lập lại thao tác này cho các ổ đĩa khác. (lỗi này bạn tìm google sẽ ra ngay, đây là cách khắc phục mình copy lại cho nhanh)

hình 2: không có lỗi gì cả. nếu ý bạn nói về cách sắp xếp các biểu tượng thì có thể tùy chỉnh: chuột phải, mục group by chọn type hay cách xếp khác nếu muốn lỗi 1 vừa làm tương tự bạn nhưng cái bảng thông báo không mất nó cứ hiện ra hoài cài đặt chương trình hay game tren 5G là bị báo thiếu dung lượng HDD hoài

---------- Bài thêm lúc 14:02 ---------- Bài trước là lúc 14:01 ----------

lỗi 2 chỉ dẫn cụ thể tý mục goup ỡ đâu

---------- Bài thêm lúc 14:03 ---------- Bài trước là lúc 14:02 ----------

ah` ok lỗi 2 sửa được rùi thank

Các chủ đề có liên quan khác