Cái winra của mình tự nhiên nó bị hình như thế này là sao nhở ??..Ai giúp mình cho nó lại bt không.
Giúp mình với

Derren

haunghe10 bạn thử cài lại xem sao Cái Winra này vẫn bình thường bạn àh,..cài lại thì nó vẫn vậy àh,..chỉ có cái biểu tượng winra nó bị làm sao ấy,..hix

iu2x

Cọ thể nó vừa bị mất liên kết rồi bạn à...thế bạn chạy New Winrar archive nó chạy bt không? bạn xài bản cài đặt hay portable vậy?

nhungiotle Cọ thể nó vừa bị mất liên kết rồi bạn à...thế bạn chạy New Winrar archive nó chạy bt không? bạn xài bản cài đặt hay portable vậy? không lúc đầu cài xong cái biểu tượng nó vẫn bình thường,..xong cái nó bị như dzayj,.mà winra thì vẫn bt thôi,..chỉ có cái biểu tượng của của winra nó bị vậy thôi àh,..

mình sài bản 4.0 của AD ấy.

Lambart

utlee123 không lúc đầu cài xong cái biểu tượng nó vẫn bình thường,..xong cái nó bị như dzayj,.mà winra thì vẫn bt thôi,..chỉ có cái biểu tượng của của winra nó bị vậy thôi àh,..

mình sài bản 4.0 của AD ấy. Bạn gỡ sạch winrar rồi cài lại nha!

chichay2010

nhungiotle Cọ thể nó vừa bị mất liên kết rồi bạn à...thế bạn chạy New Winrar archive nó chạy bt không? bạn xài bản cài đặt hay portable vậy? có thể đúng như bạn này nói rùi , chắc bác này kéo nó đi chỗ khác rùi

Janneth

nếu winrar vẫn chạy bt thì vấn đề trên là do cái icon của nó thôi. bạn chuột phải vào nó rồi chọn Open with => winrar xong tích Alway, hay bạn chuột phải chọn Properties tại tab General nhấp vào chữ Chagne.. để sửa lại icon cho nó. cái này mình vừa từng gặp rồi, bạn xem ở đây thì biết.

Các chủ đề có liên quan khác