tớ bị lỗi copy và paste trong win! vừa cài đi cài lại, nhưng chỉ dùng được vài ngày là lại bị! kể cả dùng chuột lẫn bàn phím đều không được. tớ dùng cả bkav pro bản quyền để diệt virut nhưng cũng không thấy em nào luôn. có ai giúp tớ với

cờ rách rồi ý chứ!!! Cr-ack windows t nghĩ chả liên quan gì cả vì tớ dùng từ xp sp2. xp sp3, windows 7 đều bị mà!

trước khi cài lại có format gì không bạn ?

mà coi chừng thăng bkav pro của bạn ấy, nó nguy hiểm hơn cả vius nữa là khác , bạn cài NIS, KIS, Avira gì vào thử xem

chụp cái ảnh lên luôn đi bạn

Mình mới search bạn thử xem
Start>All Program > right-click Command Prompt, and then click Run as administrator

gõ sfc /scannow

quangchanhai

thế khi bạn scan virus bạn có tắt cái UAC không, nên tắt cái này đi rồi quét để tránh tình trạng virus nằm vùng. mà mình nghĩ bạn vừa cài lại windows rồi thì sẽ không có virus. lỗi này chắc phải chờ cao nhân thôi

hoangngoctruu

ờ! nói mới nhớ, hôm trước có mình gửi lên trung tâm bkav hoi xem có viruts gì khiến máy mình bị như thế không, anh ý nói có lẽ là do bkav. nhưng minh nghĩ bkav thì liên quan gì. mà mình mới cài lại wim xong, trk khi cài vừa cẩn thận fomat ổ C rồi, thế mà dung 4 ngày lại bị! điên mất! bị như thế 2 tháng nay rồi

---------- Bài thêm lúc 00:43 ---------- Bài trước là lúc 00:41 ----------

chụp ảnh gì hả bạn? có hiện lên gì đâu mà chụp?

TheLiem_TheLiem

bạn dow cái này về chạy thử xem,hình như windows x64

hướng dẫn của MS

Không biết khi thực thi lệnh Copy/paste nó có báo lổi gì không vây? (hay một thông báo gì đó chẳng hạn?). Nói chung chung vậy tất cả người hơi khó đoán.

gd_tt

zyli tớ bị lỗi copy và paste trong win! vừa cài đi cài lại, nhưng chỉ dùng được vài ngày là lại bị! kể cả dùng chuột lẫn bàn phím đều không được. tớ dùng cả bkav pro bản quyền để diệt virut nhưng cũng không thấy em nào luôn. có ai giúp tớ với Bạn nói cụ thể tí nha! thịn lỗi nó báo hay có hiện tượng gì???

vietcuonghn97

Tớ cũng đang bị lỗi này, bị cả lỗi delete nữa, chán lắm không biết lam sao nữa, chắc phải ghost lại

Các chủ đề có liên quan khác