natalielam06

Máy mình đột nhiên gặp sự cố là trình duyệt firefox hok play được clip, nó chỉ hiện lên khung cửa sổ đen kịt và không có icon play để coi, mình lên youtube = firefox cũng hok coi được, và tương tự các website khác có clip đều bị như vậy, bạn nào bít cách khắc phục giúp mình với, thx nhìu ^^

queensami308

lỗi rất nhỏ, búa đá xem ra cần học hỏi nhiều thêm. update adobe flash player 11 ngay, xong có thể vào link dưới chữ ký mình xem có ok không.

shmily_168

mình vừa cài như bạn nói nhưng vẫn hok xem được youtube và những cai clip khác như clip trên vnexpress.... hix hixx

tac.lam59

mình thử IE thì ok, rồi mình removed firefox cũ, down về bản mới cài flash cũng không xem được, sao ki vay ta

candy_9

Vậy là do trình duyệt, bạn dùng Your Uninstaller! remove rồi cài lại thử xem:

.

.

.

bạn có cài thêm add-ón gì cho firefox không.nếu có thì một số cái nó chặn đấy.thử vô hiệu hóa add-ons đi xem sao.

d3m0n_111

để mình remove rồi càilại xem sao, chứ idm mình vừa disable cái bắt link của firefox rồi, cũng hok cài add-on gì luôn thôi để remove cài lại xem sao, thx tất cả người nha ^^

mr_ten

acer4738 lỗi rất nhỏ, búa đá xem ra cần học hỏi nhiều thêm. update adobe flash player 11 ngay, xong có thể vào link dưới chữ ký mình xem có ok không. búa đá thì sao chứ, tớ đi spam 1 ngày lên rìu vàng luôn á, bạn rìu sắt mà dc Thank có 36 lượt thì...

cuchuoi_k15a2

dragon1512 Máy mình đột nhiên gặp sự cố là trình duyệt firefox hok play được clip, nó chỉ hiện lên khung cửa sổ đen kịt và không có icon play để coi, mình lên youtube = firefox cũng hok coi được, và tương tự các website khác có clip đều bị như vậy, bạn nào bít cách khắc phục giúp mình với, thx nhìu ^^ bạn phải cài flash mới cho FIREFOX VÀ IE

là tải video và nghe nhạc tẹt ga luôn

ẹc . rìu sắt chê búa đá gà
acer4738 lỗi rất nhỏ, búa đá xem ra cần học hỏi nhiều thêm. update adobe flash player 11 ngay, xong có thể vào link dưới chữ ký mình xem có ok không.

hoangtrinh3

IE vẫn xem được nghĩa là A Flash vừa được cài. Lỗi tại bản thân thằng FF rùi. Sang dùng GC đi bạn ơi.

Các chủ đề có liên quan khác