juariaii

thank bạn làm thử con Test Drive Unlimited 2 về chơi sem sao ____link MF chạy ầm ầm ,chắc 10' là xong....

bangnhan_3010

bumbum1288 không biết làm thế nào để dead space 2 có thể chép vửa 1 dvd nhỉ lố co tí xíu tiếc thật Bạn chép ra dvd làm j

06112004 Làm phiền chủ topic tí tẹo! Cho mình hỏi là game medal of honor (mình kéo ở Duckload về) nó là Rus, bạn có patch Eng thì cho mình với Bạn down link duckload trong topic này ah ?

lo_bich1234 hay quá. chủ thớt cho thêm mấy cái screen shot thì hay bít mấy. nhìu game thế này hok bjk chơi cái nào trước Chỗ đâu mà cho thêm SS bạn

phuonghoa313

b4bib0y thank bạn làm thử con Test Drive Unlimited 2 về chơi sem sao ____link MF chạy ầm ầm ,chắc 10' là xong.... Có 10 ' thôi ah

bang_coi Sao mà ghét mấy ông mới chơi GTA đều ghi là GATA thế Nghe cứ như Gato

Bevis

kangkang11x Sao mình cài 2 game, mà game nào cũng thiếu file openal32.dll vậy bạn ! giúp mình giải quyết nha ! Lên google search rùi tải về , Bỏ vô System32

Valentin

kaka_francesco Bạn chép ra dvd làm j

thì chép ra đỉa để dành chơi rùi mốt chơi lại chư làm dzề lỡ mốt chơi kiếm lại mất công dow với thix sieu tầm game đĩnh 9.0 hehe chứ không phải chép đĩa bán đâu. 1 dvd có 4,38 gb

bumbum1288 thì chép ra đỉa để dành chơi rùi mốt chơi lại chư làm dzề lỡ mốt chơi kiếm lại mất công dow với thix sieu tầm game đĩnh 9.0 hehe chứ không phải chép đĩa bán đâu. 1 dvd có 4,38 gb Thử dùng winrar nén thử xem

phuongcf1998 Có game Section 8 , link Duckload không Kaka ? không có có acc pre thí có

phuongcf1998 Lên google search rùi tải về , Bỏ vô System32 Mình làm rồi nhưng nó lại báo lỗi này "The procedure entry point alcIsExtensionPresent could not be located in the dynamic link library OpenAL32.dll ." Giúp mình với .

W_RaDo

Bác ơi, cái Cr-ack_new.rar của Prince Of Persia : The Forgotten Sand sai Password kìa ...... Bác xem lại dùm em với hix

Bổ sung cái Cr-ack

Mới tìm được,cái này mình vừa test và ok

vietdungbui2002

tuananh301191 Bác ơi, cái Cr-ack_new.rar của Prince Of Persia : The Forgotten Sand sai Password kìa ...... Bác xem lại dùm em với hix

Bổ sung cái Cr-ack

Mới tìm được,cái này mình vừa test và ok

Bác đánh đúng pass chưa mình thấy tất cả link có cùng 1 pass hét mà , mà down Cr-ack khác dc rồi thì thôi

bunbozoheo

kaka_francesco Bác đánh đúng pass chưa mình thấy tất cả link có cùng 1 pass hét mà , mà down Cr-ack khác dc rồi thì thôi Thì mình unrar các file rar khác vẫn ổn mà,chỉ có cái Cr-ack là sai pass.

Còn cái Cr-ack kia mình kiếm được cũng bên luôn nên up cho ai muốn chơi POP

tuananh301191 Thì mình unrar các file rar khác vẫn ổn mà,chỉ có cái Cr-ack là sai pass.

Còn cái Cr-ack kia mình kiếm được cũng bên luôn nên up cho ai muốn chơi POP Ok thank bác , nếu bác nào bị sai pass như bác thì biết là đưa cái link Cr-ack đó

phuongcf1998 Có bản English , game Medal of Honor không kaka ơi , cái tiếng này đọc không hiểu gì kả Bạn down về nó không phải là Eng ah , mình có down 1 số game này rồi khi cài là tiếng nga , vì các ông nga rip game nên thế , vào game có Eng mà như Darsider , Nba 2k11 ...

Các chủ đề có liên quan khác