Yuli

lethimynhan có ý kiến chút

1. phần update 2/10 nên đánh số thứ tự (đánh tiếp theo list trên để bà con vào down có hư thì dễ báo cho chủ thớt

2. trong list update có tựa game hàng thứ 7 ghi là dragon age, nhấn vào ra topic về FIFA 11

3. cũng trong phần update, tựa game hunting unlimited 2011 link die rồi

==>kết: check trước khi post bài, không post những topic quá cũ, link thường die Thanksss vừa góp ý

hoanhuy_262

lethimynhan dragonball mugen 2009 link die oài, tên hacker này, chưa sửa à!!!! bộ ông bỏ topic này luôn hay sao thế????

bổ sung thêm: link soul calibur die luôn rồi!!!!

Coed

lethimynhan oài, tên hacker này, chưa sửa à!!!! bộ ông bỏ topic này luôn hay sao thế????

bổ sung thêm: link soul calibur die luôn rồi!!!! games này del đâu . check MF rồi mà :

01 02 03 04 05 Đã sửa games Daragon Ball Mugen 2009

anh_khanh

tình hình là mình vừa down game Resident Evil 4 về, nhưng lại k có file Cr-ack nên không thể chơi được, nay mong bác hacker giúp tìm giùm cái Cr-ack của RE 4 thôi, chân thành cảm ơn

Mình down 450 game popcap về giải nén thì winrar cứ báo lỗi 3 file 111-18-24 ".....the volum corrupt" hix down lại 3 phần này 2 lần vẫn bị lỗi trên keep broken vẫn không khắc fục dc mong pác chỉ mình fix lại dùm với

1412356 Hoan nghênh vui nghênh tinh thần tổng hợp game trong 4rum cho mình hỏi 1 câu tế nhị nha

cái GTA IV mà ông lụm trên hanhtrangsinhvien ông load và cài thành công chưa

songlong090 cho mình hỏi 1 câu tế nhị nha

cái GTA IV mà ông lụm trên hanhtrangsinhvien ông load và cài thành công chưa hanhtrangsinhvien vừa post mà bạn còn phải phân vân sao

Mà cái topic đó từ hồi nào giờ mà vẫn lôi lên hỏi được Tài thật

fpt68

1412356 hanhtrangsinhvien vừa post mà bạn còn phải phân vân sao

Mà cái topic đó từ hồi nào giờ mà vẫn lôi lên hỏi được Tài thật Ui sời . sớt google là ok ngai