nhoveem200827

Bộ sưu tập 51 games của Popcap do mình tự làm, có update thêm nhiều game mới. các bạn ủng hộ nhé!

Games List:
Alchemy Deluxe AmazingAdventures Around The World AmazingAdventures The Caribbean Secrect AmazingAdventures The Lost Tomb AstroPop Deluxe Banana Bugs Bejeweled Deluxe Bejeweled 2 Bejeweled 3 Bejeweled Blitz Bejeweled Twist Big Money Bonnies Bookstore Bookworm Adventures Bookworm Deluxe Bookworm Adventures Volume 2 Cosmic Bugs Chuzzle Dynomite Escape Rosecliff Island Escape Whisper Valley Feeding Frenzy Deluxe Feeding Frenzy 2 Hammer Heads Heavy Weapon Hidden Identity IgglePop Insaniquarium Mahjong Escape Acient China Mahjong Escape Acient Japan Mystery P.I The Lottery Ticket Mystery P.I The London Capter Mystery P.I Lost In Los Angeles Mystery P.I New York Fortune Mystery P.I Stolen In San Francisco Mystery P.I Vegas Heist Mystery Solitaire Peggle Peggle Nights Pixelus Pizza Frenzy Plants Vs Zombies Rocket Mania Talismania Typer Shark Venice Water Bugs Wizards Pen WordH armony Zuma Zumas Revenge

Chú ý: Ghi rõ nguồn Vn-zoom.com khi share lại nhé bạn!

Download

1 Link megashare.vn
1Link torrent

Link Download Từng Game
Pass: henry_1177

Plant VS Zoobie fixed
Khuyến mãi thêm cái Save game mà mình đang chơi nè!

Zuma 2 : Revenge fixed

Khi download xong các bạn unrar ra, được file *.iso, các bạn dùng UltraISO hay bất cứ phần mềm mount đĩa ảo nào để mount đĩa ảo để cài đặt nhé!

(Ngoài ra các bạn cũng có thể dùng Winrar để giải nén file *.iso để chạy game nhé!
Cr-ack all game Popcap cho những bạn nào chưa Cr-ack được!
Pass: Vn-Zoom.com

Tất cả file *.rar điều được add 5% Recovery Record nên khi unrar bị lỗi File is corrupt thì các bạn repair lại nhé!

Xem chỉ dẫn tại đây.

antony_9x

nguyenthidaly197 Dow về cho con chơi Hay quá , hay quá , thanks

Baron

download vể cho ... cháu chơi hehe!

Nhớ ủng hộ mình:

nguyenduyduhv

Thank các bạn vừa ủng hộ mình!

Do là phiên bản đầu tiên nên khó tránh khỏi sai sót, lỗi... vì vậy, trong quá trình sữ dụng nếu phát có lỗi thì các bạn nhớ Phần mềm cho mình fix lại nhé!

c0behaykh0c118

khanhchap part 5 lỗi hay sao ấy bạn ơi. Lỗi sao bạn? Lỗi không down load được hay là unrar bị lỗi?

henry_1177 Part5 down bình thường mà bạn? Chắc do MF lỗi
sáng nay down được rồi bạn à , đêm qua mấy lần mà không được

Ma_nu

đang dowl nhưng mìnhnghix chắc sẽ hay Thank bạn nhiều nhà.Cố gắng phát huy he

Giles

Sao bạn không làm thành 1 list game, trong đó có từng game down riêng lẻ. Chứ có nhiều game popcap mình có sẵn rồi, chỉ có thiếu vài game, bạn gộp tất cả lại rồi chia part rar, vậy coi như phải down toàn bộ về 1.6GB oải wa' . Thank for up

Các chủ đề có liên quan khác