nhớ giới thiệu hình đẹp lắm mà ta hay tại chưa chỉnh Max setting ? hình này k bằng 1 góc Blackshort nữa :S ý kiến riêng anh em đừng chém

Ullock

memberscf nhớ giới thiệu hình đẹp lắm mà ta hay tại chưa chỉnh Max setting ? hình này k bằng 1 góc Blackshort nữa :S ý kiến riêng anh em đừng chém Max rồi đó bạn, nhưng post lên ảnh bị thu nhỏ nên hơi mờ với vỡ ảnh...

---------- Bài thêm lúc 21:10 ---------- Bài trước là lúc 21:09 ----------

thichchoigame07 đang chơi a.v.a usa lag quá lại làm mất acc báu vật =.= nên cài cái này chơi xem được ko. Bác chơi thử bản của SEA thái đi, sẽ bất ngờ đó

Gian

sao vào trang đăng ký nhập hết 2 3 email mà nó cứ thông báo là email không hợp lệ là sao vậy mấy bro ?

nhảm thiệt

thichchoigame07 sao vào trang đăng ký nhập hết 2 3 email mà nó cứ thông báo là email không hợp lệ là sao vậy mấy bro ?

nhảm thiệt Dùng IE đăng kí luôn nhé bác

Lúc mình đăng kí email cũng vật vã lắm

good_friends801

gemtones Dùng IE đăng kí luôn nhé bác

Lúc mình đăng kí email cũng vật vã lắm hôm nay vào lại được=.=

Sadiq

Tớ đang lập fanpage trên FB, mới có ae sinh hoạt bên GVN tham gia, giờ mời cả các cộng đồng khác thêm vào cho vui ! Cứ hoạt động riêng lẻ chán !

may_chui_tao

thichchoigame07 đang bận chưa vào game được, cho m hỏi súng trong game mua tương tự bên a.v.a usa hok. Giống bạn, nhưng hiện h bạn có thể mua súng thoải mái, tại chưa closed beta

Tháng sau mới reset và chơi chính thức. H muốn lấy súng gì chơi cũng dc hết, bắn rất sướng

Baldric

gemtones Giống bạn, nhưng hiện h bạn có thể mua súng thoải mái, tại chưa closed beta

Tháng sau mới reset và chơi chính thức. H muốn lấy súng gì chơi cũng dc hết, bắn rất sướng vậy ah , để tranh thủ ^^

nh0k_ju_a

Cho tớ hỏi sao AVA SEA không vào trang Game Start được vậy? cứ log in facebook xong là page not found...

JULIET_0

10g....

cáp quang ping 500 - 600

chắc chờ server sin + malay thui... lúc đầu ping 30 - 40 mừng kinh chặp nó lên 150 200 350 500 hoảng

Các chủ đề có liên quan khác