thuy_an1104

killervip0 xin chủ top chỉ share cho rìu bạc trở lên và nhưng người điểm cao - vì có quá nhiều loại ngu dốt đi đổi pas mà chẳng làm được gì Nói như you thì cấp dưới Rìu bạc đều là hạng ngu dốt cả rồi

You có j chứng minh là từ rìu bạc trở lên thì không ai đổi pass ko?

May you là rìu bạc chứ you mà là rìu chiến thì câu trên chắc phải sữa thành:
killervip0 xin chủ top chỉ share cho rìu chiến trở lên và nhưng người điểm cao - vì có quá nhiều loại ngu dốt đi đổi pas mà chẳng làm được gì Nếu có tâm "CHÓ" thì dù có cả rìu bạc đôi đi nữa thì cũng là "CHÓ" cả thôi you ah

quocmy89 Nói như you thì cấp dưới Rìu bạc đều là hạng ngu dốt cả rồi

You có j chứng minh là từ rìu bạc trở lên thì không ai đổi pass ko?

May you là rìu bạc chứ you mà là rìu chiến thì câu trên chắc phải sữa thành:

Nếu có tâm "CHÓ" thì dù có cả rìu bạc đôi đi nữa thì cũng là "CHÓ" cả thôi you ah
không rìu bạc thì điểm cao nữa nhé

lại bị đổi pass nữa rồi, đúng là cái lũ vô ý thức, ng ta share acc vip xài free thì cứ để yên mà xài không được hay sao ấy cứ phải đổi pas làm éo gì không biết

đồ của ng ta mà cứ tưởng như đồ của ông nội tụi nó để lại cho tui nó hay sao ấy, pó tay với cái lũ " ngu mà cố làm ra vẻ nguy hiểm" này rồi

p/s: sr chủ 2pic vì tui hơi bức xúc tí, đang cần acc để down game mà acc nào share lên cũng bị đổi pass hết nóng máu thật

dù sao cũng rất Thank bạn vừa share cho tất cả ng. thanks so much

ko thấy nút thank đâu cả nhỉ

hay không up bài không được thank T_T

---------- Bài thêm 29-10-2011 lúc 00:07 ---------- Bài trước là 28-10-2011 lúc 23:57 ----------

lại bị con cho' nào đổi pass rùi

Thanks for Share nhé

nghoang74

bị đổi pass rùi bro ơi, haiz!

vừa đổi xong lại bị change típ, pó tay vs mấy thèng mặt lìn

Korbin

m0nk3y86 bị đổi pass rùi bro ơi, haiz!

vừa đổi xong lại bị change típ, pó tay vs mấy thèng mặt lìn bạn xem đầu trang nhé

dat_cao2000135

Bạn ơi mấy thằng khốn cùng kia change pass nữa kìa

Bạn kiếm lại pass cho mọi người nhé

P/S: Mình đang cầ̀n gắp, Đã thanks hết mình

Các chủ đề có liên quan khác