Reade

Thanks đồng hương

Ơ mà bạn biết Nguyễn Nga hả (trên face ấy )

Ossie

Thank bạn nhiều lắm. Xin làm ơn tất cả người vào đọc topic này k ĐỔI PASS để anh em có cái mà xài nha

justpur

quocmy89 Thanks đồng hương

Ơ mà bạn biết Nguyễn Nga hả (trên face ấy ) ủa bạn ở đâu, face bạn gì mình add lun

chưa cần nhưng thanks cho tinh thần của bạn

---------- Bài thêm lúc 10:26 ---------- Bài trước là lúc 08:51 ----------

vừa nghịch thử. có "thằng chó đẻ nào đổi pass" rồi ý

sweet_love_nna

hoangminhthanhlo ủa bạn ở đâu, face bạn gì mình add lun Ái Tử -> Nha Trang, cùng tọa độ với chị Nguyễn Nga đó, mình vừa gửi lời mời kết bạn rồi
hoangminhthanhlo pass nè bạn Username: nightmarec1

New password: nr9tbs Mình nghĩ bạn nên reset pass thì hay hơn, nếu muốn update pass mới thì nên chọn mục "sửa bài" ấy, chứ đầu 1 pass giữa trang 1 pass thì nhiều người không biết

jenny.baovan

mấy bạn ơi, kiếm giùm mình link bản mở rộng lớn của battlefield 2 với, bản battlefield 2 special forces đó, mình tìm link hoài mà không có, ức chế là cả đống link lại thiếu 1 part, ghiền battlefield 3 mà chơi hok được, đang tạm chơi battlefield 2 high 1024 760 antialias x4 cho đã

Rygeland

xin chủ top chỉ share cho rìu bạc trở lên và nhưng người điểm cao - vì có quá nhiều loại ngu dốt đi đổi pas mà chẳng làm được gì

catus_nt

killervip0 xin chủ top chỉ share cho rìu bạc trở lên và nhưng người điểm cao - vì có quá nhiều loại ngu dốt đi đổi pas mà chẳng làm được gì Đồng ý với ý kiến này. Nên share cho người có uy tín chứ dạo này người ít chó nhiều. Mà chó này toàn cắn người thôi. Không dùng thì để tất cả người dùng chứ có lấy làm vốn riêng được đâu

pui_tei_pe281

cyn_2009 anh thành thanh hóa à.. tớ tên thanh, hok phải thành, quảng trị chứ hok phải thanh hóa nhé

Các chủ đề có liên quan khác