mrala_lonely

Mới đây em bị tình trạng không download được trang mediafile và báo lỗi như hình bên dưới - vậy anh em nào biết chỉ dẫn mình với .thanks

leminhdungifc

Hình như nó đòi bật cookies thì phải. ie 7,8,9 thì bật kiểu này vào tools -> internet option -> privacy -> advance -> tích vào Override automatic cookie handling -> tích vào accept vào cả first-party cookies và third-party cookies -> ok -> apply. Còn ie bản dưới hơn thì mình cũng không nhớ lắm vì minh đang dùng ie 9 ( chắc là cũng như thế ). Bạn thử xem được ko

nho_em140

Ti I âu pi Hình như nó đòi bật cookies thì phải. ie 7,8,9 thì bật kiểu này vào tools -> privacy -> advance -> tích vào Override automatic cookie handling -> tích vào accept vào cả first-party cookies và third-party cookies -> ok -> apply. Còn ie bản dưới hơn thì mình cũng không nhớ lắm vì minh đang dùng ie 9 ( chắc là cũng như thế ). Bạn thử xem được không Bạn này nói đúng rồi đóa, vừa hôm qua chỉnh xửa linh tinh cái Chrome khi down cũng bị như thế, không down được xong đóa chỉnh lại là xong!

tranmanh8x18

Ti I âu pi Hình như nó đòi bật cookies thì phải. ie 7,8,9 thì bật kiểu này vào tools -> internet option -> privacy -> advance -> tích vào Override automatic cookie handling -> tích vào accept vào cả first-party cookies và third-party cookies -> ok -> apply. Còn ie bản dưới hơn thì mình cũng không nhớ lắm vì minh đang dùng ie 9 ( chắc là cũng như thế ). Bạn thử xem được không Không được rồi bạn ơi !

Các chủ đề có liên quan khác